Trang 2 / 11 FirstFirst 123457 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 107
    Like
    27
    Bác nào mua về test thử cái cho ae nhờ đuê :v Cũng có nghe đội The Son , Tro giup ..... chia sẻ nhiều cái về youtube nhưng thật lòng mà nói vps giá 5$ tải sao nổi chừng ấy views ??? Hay là mình cũng bị ngu rồi ta ? mà bác thớt cãi nhau chi mệt người. Kiến thức vô tận thôi thì nhận ngu vậy .

Like
    6
    Bảo đảm 100% là bác ấy ko dám nhận lời của bác đâu. Con sever 5$ thì đánh rắm cũng die chứ đừng nói là làm gì

Làm được như bác ấy chắc google nó thuê về trả lương trăm ngàn $ như chơi chứ không đùa đâu

Like
    415
    Có tút như vậy thì ngon quá rồi còn gì.
    Nếu áp dụng thành công, bọn dân trí, vnexpress, tinh tế chuyển sang dùng VPS hết. Mỗi tháng tiết kiệm mấy chục củ tiền nuôi server.

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    24
    Quote Được gửi bởi quitran1308 View Post
    Không hiểu có chuyện gì , nhưng thấy Tranthe giúp đỡ rất nhiều newbie,cậu thử lên diễn đàn or group trên face check mà xem
    Giúp đỡ hay lừa gạt khiến lệch lạc giới quan hả bạn?
    Giúp đỡ newbie tới khi gặp người biết việc chỉ ra chỗ sai thì quay sang chửi bới hạ nhục, bảo người ta ngu để tự nâng bản thân mình lên?

Tới khi nói không lại thì xóa comment lấp liếm cái sai?

Mình thấy quan ngại về nhân cách của cậu ấy, mà thực sự thì mình đã rõ Thế Sơn là thể loại gì rồi.

Like
    24
    Quote Được gửi bởi funvn View Post
    Có tút như vậy thì ngon quá rồi còn gì.
    Nếu áp dụng thành công, bọn dân trí, vnexpress, tinh tế chuyển sang dùng VPS hết. Mỗi tháng tiết kiệm mấy chục củ tiền nuôi server.
    Đây rồi, huyền thoại của lòng em.
    Mình config vps cũng hay dùng vpssim làm nền, vì vpssim có đầy đủ các chức năng tối ưu cho một hệ thống cơ bản. Chỉ cần tinh chỉnh thêm theo ý thích là được.

Mình rất ngưỡng mộ và là fan của bạn đấy .

7. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    72
    Thế là chuyện vui rồi, Trần Thế 'bóc" người khác bây giờ 'bóc' lại, hóng xem có ai nude hay không và có thể ngày mai cả thế giới sẽ ko còn ai biết đến server là gì, vì bây giờ là thời đại của VPS!

Like
    8
    Ông Thế Sơn này quen lắm! Ko biết trước có phải làm cùng công ty với mình không nữa! Còn 1 vấn đề nữa không thấy nhắc đến là dữ liệu trong database hiện tại như thế nào nữa. VD site mới cài lên, chịu tải nó khác với 1 site có vài GB dữ liệu với vài triệu bài viết.

Like
    24
    Quote Được gửi bởi manlivo View Post
    Ông Thế Sơn này quen lắm! Ko biết trước có phải làm cùng công ty với mình không nữa! Còn 1 vấn đề nữa không thấy nhắc đến là dữ liệu trong database hiện tại như thế nào nữa. VD site mới cài lên, chịu tải nó khác với 1 site có vài GB dữ liệu với vài triệu bài viết.
    Chính xác là vậy đấy bạn, theo chuẩn test của Thế Sơn là 1 site wordpress mới toanh với theme cơ bản + post hello word (trong 1 comment nào đó chính Thế Sơn tự nhận).

11. Thành viên Like bài viết này:

Like
    72
    Quote Được gửi bởi manlivo View Post
    vấn đề ở đây ko ai mua tuts để test. mà đã dùng vps thì web ko thể có vài post

Like
    23
    Kèo này không rõ ràng

Ví dụ site chỉ có page hiển thị chữ This is home page, site xem phim hoặc site có dữ liệu lớn sẽ ngốn cpu,ram khác nhau rõ rệt

nếu site nhẹ như trường hợp 1 là chỉ có html hiển thị chữ This is home page thì 5$vps tải 2tr view chắc cũng có khả năng

Trang 2 / 11 FirstFirst 123457 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết