Hiển thị kết quả từ 1 đến 8 / 8
    Like
    0

cài IDM 5.18 + 5.19 thì bị khóa key, ko khởi động được.

Mình đang xài IDM cũ, cài phiên bản 5.18 và 5.19 vào thì nó bị khóa key.
    Nó không cho khởi động IDM lun, xóa tất cả rồi cài lại nó vẫn vậy. PATCH 5 xài thì thông báo là OK rồi, nhưng nó vẫn không cho khởi động IDM. Có ai biết làm thế nào để khắc phục ko.

Like
    168
    Chơi dại, xài đồ lậu thì đừng bao giờ update mà nối Internet. Chỉ còn cách gỡ ra hết rồi cài lại. Có khi nó vẫn còn ẩn trong Registry thì phải "Restore" lại trước đó thôi.

Like
    0
    dùng các loại phần mềm như Your Uninstall mà vẫn ko được, Registry đâu có Backup đâu, lấy gì mà restore. Chẳng lẽ hết cách àh

Like
    324

Xóa win cài lại
    Nếu trình độ regedit cao thì xóa key của IDM trong đó là sạch. Còn trình độ regedit thấp thì dễ tèo luôn Windows.
    Tốt nhất cài lại win cho nhớ lâu

Like
    0
    nhớ lâu gì bác, gì chứ Win thì khi xưa cài cả trăm lần bác ạ, bây giờ thì ko thể cài lại được, nhìu thứ quá, cài lại mất hết, cài đè lên thì mấy file rác vẫn còn. Còn về phần xóa rác trong Regedit thì cũng đã xóa thử, vào Find cái nào có chữ IDM thì xóa tuốt, nhưng vẫn ko hết được. Chẳng lẽ hết cách :!

Like
    0
    Có 1 cách đơn giản nhất là bỏ tiền ra mua cái key. Tập cách xài phần mềm bản quyền đi

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Code Block View Post
    Có 1 cách đơn giản nhất là bỏ tiền ra mua cái key. Tập cách xài phần mềm bản quyền đi
    bác nói cứ như dân học sinh, sinh viên Việt Nam giàu lắm ko bằng :S tập cách xài) vớ vẩn, đến 1 lúc nào đó thì người Việt Nam sẽ tự giác xài PM Bản Quyền nhưng chưa phải là bây giờ, điều kiện chưa cho phép bác ạ :S
    Nói như bác ai nhà nghèo học CNTT thì chết đói mất, tiền mua cái PC cũng cày cổ ra mà mua, lấy đâu mà tập xài PM bản quyền ) há há.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

các bác ơi, tình hình là em đã cài được IDM 5.19 và khi vừa cài xong nó đã có thể khởi động mà không thông báo lỗi khóa key nữa, nhưng khi mình tắt và dùng PATCH 5 để ***** thì khi khởi động lại nó vẫn bị lỗi trên, chẳng lẽ PATCH rồi mà vẫn bị àh. Ai biết làm ơn giúp giùm đi.
    Được sửa bởi lildude566485 lúc 22:52 ngày 11-05-2010 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    923
    Cài lại rồi dùng cái patch này đi, đảm bảo được: http://www.mediafire.com/?zngwmlyndeo
    Chú ý là c.rack của IDM cái nào cũng có virus.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết