Trang 6 / 24 FirstFirst ... 345678911 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 51 đến 60 / 236
    Like
    0
    cám ơn huynh rất nhiều

Like
    0
    sao bác ko hướng dẫn cụ thể cách ghost máy, và cách lưu bản ghosh khi đã cài đủ những chương trình quan trọng
    thanks

Like
    0
    alo,may ban cho minh hoi windows vista sao khi minh search trong google thi khong co dau tieng viet vay?ban nao biet chi giup nha,cam on.

Like
    0
    các bác bày thế em cũng bó tay .các bác bày chi tiết thêm tí đi 8-x

Like
    0

winxp p2???????????

chao cac bac . cac bac cho em hoi sao em cai de len ban win cu vi no bi loi chut nhung cung mot ban sao cho mai den cuoi danh ten va tat ca song rui thi no lai bao phai co mang ???? em ko hieu ? mat cong ngoi ca buoi sang la the nao ban nay em thay no khong giong may ban truoc cu tu chay am am ay bac nao biet em lam sai o dau bao em voi nha a tien the cho em hoi cai dia nay de may o che do o CD chat truoc sao no khong nhan co phai may khong boot duoc phai dung dia win boot duoc moi chay duoc tu o CD ??? CAM ON NHIEU

Like
    0
    em vừa mới cài win lại xong nhưng chỉ format ổ C, sau khi cài xong em dùng ngay AVG và Bit2008 để quét virus mà pó tay luôn ổ C đã bị nhiễm virus rồi.
    mấy file nhiễm toàn nằm ở c:\program fies\...... và toàn con trojan horse Delf.BQR dính vào
    các bác cho em hỏi giờ xử lí thế nào? repair được ko ạ?

Like
    0
    @kimtulong: có thể vì trong máy bạn có card mạng nên nó đòi test xem bạn có kết nối internet không đó! bạn cứ skip bước này. ok hết, không sao cả!
    @hehekute: khi bạn cài WIN xong, bạn đừng click vào bất cứ ổ đĩa nào ngoài ổ C: (chứa HDH), lấy một chương trình Antivirus ra (ở một nguồn đáng tin cậy) quét thử! trường hợp này có lẽ bạn phải cài lại máy rùi!chúc may mắn!

Like
    0
    Bác Dly cho hỏi với, em đổi đường dẫn của My Document -> D:\My Document. Thế rồi khi em format ổ C rồi ghost lại win thì ổ D mất sạch data. Ko hiểu tại sao lại thế? Có cách nào để cứu lại data ko vậy?

Like
    0
    cho mình hỏi nếu đã có copy sẵn dĩa winxp vào trong o cứng rồi mà muốn chạy nó thì làm sao nhỉ

Like
    0
    sao ko post luon hinh vao` bios roi` khoi dong = CD cho nao` luon di anh

Trang 6 / 24 FirstFirst ... 345678911 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết