Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 10
    Like
    1

Ý tưởng mới ! Không mở được email trong gmail

Chào các bạn,
    Mình dùng hệ điều hành Mozilla Firefox và dùng Gmail. Mấy ngày nay mình vẫn đăng nhập được vào gmail nhưng không mở mail lên được và chỉ hiện thông báo:
    "Oops… the system encountered a problem (#007) - Retrying in 29s…Retry now".
    Bấm Retry nhiều lần và chờ đợi mail cũng không mở lên được.
    Mình đã cài lại hệ điều hành Mozilla Firefox rồi nhưng vẫn không có kết quả. Mình mở mail bên hệ điều hành Chrome thì được. Mình quen dùng hệ điều hành Mozilla Firefox nên mình muốn khắc phục để dùng tiếp.
    Mong các bạn chỉ dẫn cách khắc phục lỗi này.
    Chân thành cảm ơn các bạn.
    Quote Quote

Like
    0
    hôm qua mình gần như suýt mất tài khoản gmail ko hiểu sao hay do có người hack mình phải xác minh bằng cmt
    Nam Thái thi công mạng lan tại hà nội giá rẻ

Like
    35
    thử xóa hết cache thử đi

Quote Được gửi bởi vthlp View Post
    Chào các bạn,
    Mình dùng hệ điều hành Mozilla Firefox và dùng Gmail. Mấy ngày nay mình vẫn đăng nhập được vào gmail nhưng không mở mail lên được và chỉ hiện thông báo:
    "Oops… the system encountered a problem (#007) - Retrying in 29s…Retry now".
    Bấm Retry nhiều lần và chờ đợi mail cũng không mở lên được.
    Mình đã cài lại hệ điều hành Mozilla Firefox rồi nhưng vẫn không có kết quả. Mình mở mail bên hệ điều hành Chrome thì được. Mình quen dùng hệ điều hành Mozilla Firefox nên mình muốn khắc phục để dùng tiếp.

Like
    0
    cài lại trình duyệt đi phép màu có lẽ sẽ xuất hiên

Like
    0
    hôm qua mình gần như suýt mất tài khoản gmail ko hiểu sao hay do có người hack mình phải xác minh bằng cmt

Like
    3
    hệ điều hành firefox )
    đùa chứ. bạn gõ firefox rồi cài lại xem sao

Like
    1
    Mình đã cài lại trình duyệt firefox rồi mà không được.

- - - Updated - - -

Mình đã cài lại rồi mà không được bạn ạ.

Like
    34
    Quote Được gửi bởi vthlp View Post
    Chào các bạn,
    Mình dùng hệ điều hành Mozilla Firefox và dùng Gmail. Mấy ngày nay mình vẫn đăng nhập được vào gmail nhưng không
    Bạn dùng máy tính gì mà cài được hệ điều hành Mozilla Firefox. Theo mình biết, hiện không có hệ điều hành nào mang tên Mozilla Firefox mà chỉ có Firefox OS chạy ở dạng thử nghiệm, một khi bạn đã vọc đến cái này thì bạn... tự xoay xở hoặc hỏi trên các trang quốc tế, chứ ddth.com này từ lâu đã biến thành nơi thả câu của dân kiếm tiền online, không phải dân tin học đâu.

Rồi lại mở mail "bên hệ điều hành Chrome" nữa thì lại làm mình hoang mang hơn? Bạn định nói cái quái quỷ gì thế? Liệu bạn đang nhầm lẫn giữa trình duyệt web (web browser) với hệ điều hành (os - Operating System)?

Nếu phỏng đoán mình là bạn đang dùng trình duyệt Firefox trên Windows, bạn làm: Click the menu button , click help and select Restart with Add-ons Disabled.... Firefox will start up with the Firefox Safe Mode dialog.
    "bất khả tri"

Like
    50

Rất hay !

@Superthin thật sáng suốt và tinh thông. Like u!

Like
    1
    Mình dùng từ nhầm bạn ạ, mình dùng trình trình duyệt web Mozilla Firefox, mình mở mail không được, mình dùng trình duyệt Chrome thì mở được. Mình dùng Mozilla Firefox quen rồi nên mình muốn khắc phục để tiếp tục xài. Bạn đoán đúng rồi đó. Bạn chỉ dẫn cụ thể hơn giúp mình được không? cám ơn bạn nhiều!

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết