Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 17 / 17
    Like
    1
    không quan trọng lắm, khi có tiền rồi muốn bao nhiêu chả được

Like
    1
    không quan trọng lắm, khi có tiền rồi muốn bao nhiêu chả được

Like
    1
    Nếu phụ nữ bắt đầu khởi nghiệp thì sao nhỉ? Cuộc sống có người này người kia, qtrong là hiểu được công việc của nhau, cùng cố gắng.
    May mắn sẽ đến với bạn vào một ngày không xa...

Like
    2
    Bạn viết rất đúng nhưng DDTH ko có nữ chắc chẵng bạn nữ nào đọc được

Like
    3
    mình là nữ đây. do có chút duyên nên lạc vào diễn đàn này. Thấy có bạn cmt dd k có nữ để phản hồi nên mình xin có chút ý kiến. Bản thân mình cũng đã trải qua chuyện này, ny mình làm truyền hình nên việc làm đêm, ngày lễ ngày tết là rất bt. giận dỗi vô khối lần, đỉnh điểm là têt rồi 2 đứa suýt chia tay chỉ vì chiều 28 anh k về đi ăn tất niên cùng mình theo kế hoạch vì còn bận trực chương trình. Sợ mình vẫn nóng giận, làm quả lặn 1 mạch tới tận rằm. Mình giận thật vì mấy ngày tết chủ động llac cho năm mới vui vẻ mà cũng k đc, mình quyết chia tay. ấy thế mà lúc anh llac lại, nói là anh k nói gì vì sợ em giận, nếu em k thông cảm đc vs cvc của anh, thì hãy chủ động đi tìm ng nào đó tốt hơn anh...mình lại mềm lòng. Bọn mình qđ kết hôn ngay sau đó vì biết rằng tất cả chỉ vì chưa thật sự hiểu & thông cảm cho nhau. Biết điều bác chủ topic nói mà vào thực tế nó khó lắm. Nhu cầu đc quan tâm chia sẻ của phụ nữ rất lớn. Cvc sự nghiệp vs nam giới rât quan trọng & bản thân mình cũng luôn động viên anh cố gắng, vì ngoài khả năng nuôi gđ, nó còn là thể diện của đàn ông trước xã hội, nhưng mong là những bạn nam có thể bớt chút thời gian quan tâm để ý tới ny/vợ mình. mỗi ngày 15p hỏi han trong bữa cơm tối hay những cử chỉ âu yếm nhau trc lúc ngủ cũng đủ để ng vợ hài lòng vs đời sống tinh thần & cố gắng hiểu cho chồng hơn nữa. chúc cả nhà thành công trong sự nghiệp & hp trong đs riêng! )

Like
    0
    Toàn chông gai cả thôi, tởn

Like
    2
    Hồi xưa có thằng đệ bị bò đá, sau nó thành tiến sỹ nhờ cô bồ đó đá

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết