Trang 8 / 11 FirstFirst ... 3567891011 LastLast
Hiển thị kết quả từ 71 đến 80 / 105
    Like
    11
    Sinh viên thì ráng kiếm BlackBerry dùng cho sướng, vừa bền mà vừa sử dụng được các Android apps. Quan trọng hơn nữa là BlackBerry chụp hình đẹp chẳng thua gì Iphone nhưng rẻ hơn nhiều, mình đang dùng con Z10 và quát tuyệt vời.

Chưa nói là như con BlackBerry Z10 của mình giờ mua hàng cũ chưa tới 2 chai mà chất khỏi chê nhé.

Like
    2
    Quote Được gửi bởi AnVTG View Post
    Chắc minh sẽ góp thêm tiền mua hoặc mua góp cũng được, 1 triệu thì khó mua thật, mình tìm mấy con mà thấy nó ko được như ý.
    Góp 0đ với sinh viên cũng được, hôm qua mới thấy bên trường Sư phạm kỹ thuật

Like
    0
    Quote Được gửi bởi quanghuy47 View Post
    Cái này giờ khác xưa rồi bác ạ. ko có vật chất thì ....
    Đúng đấy ạ, em thấy các bạn nữ cũng thích ai xài điện thoại xin hơn là cùi bắp, nhiều khi tủi thân lắm các bác ạ

Like
    11
    Quote Được gửi bởi AnVTG View Post
    Đúng đấy ạ, em thấy các bạn nữ cũng thích ai xài điện thoại xin hơn là cùi bắp, nhiều khi tủi thân lắm các bác ạ
    Tụi não phẳng đó thì quan tâm làm cái gì cho mất thời gian hả bạn, mình mà gặp bé nào phân biệt con người qua phone là thôi cho nó đi luôn. Còn lằng nhằng thì mình dạy cho một bài nữa thủng não rồi cho đi

Thực ra với điều kiện của mình thì mua cái gì cũng được, iPhone hay cái vẹo gì cũng không thành vấn đề, nhưng vẫn thích cái Nokia 520 vs BlackBerry Z10 đơn giản vì dùng quen, vậy thôi.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hunghere View Post
    App này có trên mọi hệ điều hành mà. Ko chỉ riêng lumia.
    uhm..ban đầu tưởng chỉ có lumia thôi

Like
    15
    Quote Được gửi bởi tinovietnam View Post
    Sinh viên thì ráng kiếm BlackBerry dùng cho sướng, vừa bền mà vừa sử dụng được các Android apps. Quan trọng hơn nữa là BlackBerry chụp hình đẹp chẳng thua gì Iphone nhưng rẻ hơn nhiều, mình đang dùng con Z10 và quát tuyệt vời.

Chưa nói là như con BlackBerry Z10 của mình giờ mua hàng cũ chưa tới 2 chai mà chất khỏi chê nhé.
    Fan của BB ah bb có con z10 xuống giá ghê thật

Like
    1
    Quote Được gửi bởi tinovietnam View Post
    Tụi não phẳng đó thì quan tâm làm cái gì cho mất thời gian hả bạn, mình mà gặp bé nào phân biệt con người qua phone là thôi cho nó đi luôn. Còn lằng nhằng thì mình dạy cho một bài nữa thủng não rồi cho đi

Thực ra với điều kiện của mình thì mua cái gì cũng được, iPhone hay cái vẹo gì cũng không thành vấn đề, nhưng vẫn thích cái Nokia 520 vs BlackBerry Z10 đơn giản vì dùng quen, vậy thôi.
    Nokia 520 là con nào vậy bác

Like
    0
    Chắc là lumia 520 đó bác giờ là microsoft lumia 520 rồi

Like
    0
    Con Z10 của BB ngày xưa mình mua cả chục chai. Đúng là cái nào sắp phá sản đều xuống giá. Cả nokia và sony cũng thế.

Like
    0
    Giờ BB chỉ thích con BB pastport

Trang 8 / 11 FirstFirst ... 3567891011 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết