Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 18 / 18
    Like
    0
    = Em cũng định bóc miếng dán ở trên ra nhưng mà sợ nó dính lại keo nên thui,cứ kệ nó khi nèo nó tự bung zay
    = Bi h máy em nạp 100% rùi , hóa ra lần trước chưa nạp xong , nạp 100% dùng được khoảng 3,5h (màn hình cái này sáng quá , ko bít nên chỉnh tối đi ko)
    = Chụp ở trong em cũng chụp rùi mà , cái này mà dùng vào net thôi thi máy mát mẻ lắm , chơi game hơi nóng tí , duo2cor như thế là ổn lém rùi !

Like
    0
    Hehe, cứ gỡ, ko seo, nhất là cái cover của nó láng bóng nữa, thì chà keo cái rẹt . Màn hình sáng thì cứ chỉnh tối bớt, ai xài LCD cũng thế, với lại giảm độ sáng màn hình tiết kiệm pin lém đó, nó có mấy cái power plan, mình có thể configure cho fù hợp với nhu cầu xài : xử lí nặng - cân đối - tiết kiệm pin. Chúc mừng bác có máy ngon

Like
    0
    em vừa thử giảm sáng màn hình đi , được tăng thêm phải 30' nữa đấy mà nó cũng đỡ chói hẳn,dùng cái cũ chói quá , cái này dịu hơn nhưng quen nhìn cái kia rùi nên cái này ko sướng

Like
    0
    Cho mình hỏi,bạn mua con này có những phụ kiện gì vậy.Coi trên sonystyle nó nói mỗi máy có kèm theo cái bao đựng máy nhìn rất đẹp,mà sao xem thông tin máy ở 1 số nơi không thấy có cái bao đó kèm theo nhỉ.

Like
    0
    Bạn định mua máy này à? Níu máy mua mà chỉ có thùng máy và máy thì dùng được hơn 3h hết pin là đập lun mất
    Khi mua bạn chỉ có 1 pin , 1 máy , 1 sạc , 1 tập các quyên hướng dẫn sử dụng thui
    An tâm là đây là các thiết bị đi kèm đầy đủ vì trên máy nó cũng dán cái tem về các thiết bị đi kèm mà !

Like
    0
    Sao Sony ít phụ kiện thế nhỉ,hồi xưa em mua con Toshiba,cũng hàng nước ngoài nhờ người nhà xách về,ngoài sạc,sách,pin nó cho thêm mấy sợi cable để vô internet + 2 cái đĩa CD.1 CD chứa các driver,1 CD recovery cực kỳ tiện lợi.Máy em đã format rùi cài đủ thứ Hệ điều hành vô,giờ nhét CD vô recovery lại cái rụp.

Công nhận con CR120E đẹp thật,màu nào cũng đẹp,cấu hình cũng rất OK.Nhưng bên forum handheld,em hỏi giữa 2 con CR120E và SZ340P3 thì các bác toàn khuyên con SZ.Mà em nhìn cấu hình thì con CR ăn đứt con SZ.Băn khoăn ghê.

Like
    0
    Các phần mềm của SONY và win được "ép" trong ổ cứng rồi anh ạ
    Nếu bạn có các thiết bị của sony như máy ảnh SONY hoặc máy nghe nhạc SONY thì kết nối với máy VAIO này rất tuyệt , toàn là các phần mềm kết nối ver mới nhất !
    Em chưa dùng SZ , đang dùng CR120 thấy ok lắm , chỉ tội ko hỉu sao em chơi game Rome total war được có 4,5 tiếng là bị đẩy bụp ra ngoài , chắc máy hoạt động tốn ram quá !!!
    Em thấy hiện giờ cấu hình con CR này là thuộc loại ngon lém rùi

Like
    0
    SZ có vài điểm hay như :
    - trọng luợng nhẹ, nhỏ gọn, mỏng (bù lại thì màn hình nhỏ )
    - design đẹp
    - 2 vga card (1 onboard để tiết kiệm pin, 1 rời để xử lý đồ họa), nhưng mỗi làn chuyển đổi wa lại giữa 2 card thì fải restart
    - chắc chắn vì vỏ = magie hoặc sợi carbon (loại carbon thuờng mắc hơn magie 100 - 200$, vì chắc chắn + nhẹ hơn)
    - có finger print, có thể bảo mật từ màn hình boot ở DOS

Nếu bác thấy các ưu điểm trên của SZ ko có ấn tuợng / tác dụng với mình lắm thì chọn CR , vì CR có chip mới (Santa Rosa), màn hình bự, thiết kế bàn fím mới, 3cổng USB (SZ chỉ có 2, nên nhìu khi thấy hơi bất tiện), kinh tế hơn

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết