Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    15

[Ý tưởng] Mạng xã hội Pagiire giống Twitter

Sau một thời gian làm Captiire, tôi nảy ra ý tưởng dùng kỹ thuật đó để tạo ra một mạng xã hội giống Twitter. Các bạn xem qua ý tưởng và góp ý cho tôi với.

dautay@ - Try your best, find your destiny!
    Quote Quote

Like
    34
    Chào bạn,

Mình góp ý rằng bạn có quá nhiều ý tưởng. Mà ý tưởng nào cũng làm được vài hôm lại đảo.

Nếu bạn không kiên trì làm 1 cái thì ko đến đâu cả nên đừng phung phí thời gian nhiều.

Giờ startUp ko chỉ là vấn đề kỹ thuật nữa rồi, giờ bạn phải đưa sản phẩm ngon rồi marketting rồi growth hacking mà phát triển thôi.

Các nhà đầu tư họ không thể đầu tư vào một nhóm nếu nhóm đó ko kiên định được.

Trình bạn thì có thì nên tìm hiểu về data mining, giờ đều tập trung vào mảng đó rồi.

Bạn thấy xe tăng Nga ngố tự nhận dạng và tiêu diệt mục tiêu chưa ? Google nhận dạng giọng nói, face nhận dạng hình ảnh khuôn mặt ...

3. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    15
    Quote Được gửi bởi googlebush View Post
    Mình góp ý rằng bạn có quá nhiều ý tưởng. Mà ý tưởng nào cũng làm được vài hôm lại đảo.

Nếu bạn không kiên trì làm 1 cái thì ko đến đâu cả nên đừng phung phí thời gian nhiều.

Giờ startUp ko chỉ là vấn đề kỹ thuật nữa rồi, giờ bạn phải đưa sản phẩm ngon rồi marketting rồi growth hacking mà phát triển thôi.

Các nhà đầu tư họ không thể đầu tư vào một nhóm nếu nhóm đó ko kiên định được.

Trình bạn thì có thì nên tìm hiểu về data mining, giờ đều tập trung vào mảng đó rồi.
    Cám ơn góp ý của bạn. Đúng là khuyết điểm của mình là chưa thể làm tốt một sản phẩm nào đó đến mức hoàn thiện. Mình sẽ kiên trì phát triển Captiire, không tham ý tưởng mới nữa.
    dautay@ - Try your best, find your destiny!

Like
    35
    ngon đó, nhưng nếu như vậy GA của bác sẽ sớm đi khi có đối thủ chơi xấu.

Chúc bác thành công, chưa thấy chức năng thành viên, và chưa có ứng dụng phát triển (development). Cám ơn

Quote Được gửi bởi tedhive View Post
    Cám ơn góp ý của bạn. Đúng là khuyết điểm của mình là chưa thể làm tốt một sản phẩm nào đó đến mức hoàn thiện. Mình sẽ kiên trì phát triển Captiire, không tham ý tưởng mới nữa.

Like
    160
    Hãy làm cái mới, phải tối ưu hơn nhé
    www.VuaTenMien.Com, Mobi & Zalo:O9121Chín1357

Like
    11
    Ý tưởng này thực sự là tệ quá, không có gì sáng tạo và đặt biệt cả, ngay cái dòng đầu tiên đọc nghe bảo giống Twitter là không chấp nhận nổi. Nếu ý tưởng của mình ngon thì tự giới thiệu đi, cần gì mượn hình tượng thằng khác vào giới thiệu làm chi nữa.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết