Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 20
    Like
    15

Vấn đề SEO từ khóa cho Site mới

Chào các bác,

Em mới nhờ làm 1 Site về cung ứng dịch vụ lao động, nhưng về Seo thì em chả biết gì và cũng không có thời gian để tự làm. Em muốn nhờ các bác kiểm tra Site làm có ổn không ( Vì em nhờ free ), kiểm tra các từ khóa em cần Seo ( Ktra và báo giá nếu nhận làm). Các từ khóa của em là: "giúp việc gia đình, giúp việc theo giờ, người giúp việc, Osin, Giúp việc", còn Site của em thì sợ đăng ở đây phạm luật nên bác nào nhận SEO thì inbox em nhé. Em cứ viết cái tên nếu phạm thì Mod edit cho em phát nhé www(.)giupviecthanhdat(.)com
    Quote Quote

Like
    0
    toanf từ ngon nhỉ, trước e cũng định làm nhưng khoai quá
    Siêu Thị Seo

Like
    194
    SEO = content + backlinks.
    Content thì làm bài dài hơn 1000 từ
    Backlinks thì bơm nhiều vào. Nhưng nên nhớ cách lọc link cho sạch và tránh được thuật toán Google. Cái này tự mò thôi !

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    15
    Quote Được gửi bởi vientuong View Post
    SEO = content + backlinks.
    Content thì làm bài dài hơn 1000 từ
    Backlinks thì bơm nhiều vào. Nhưng nên nhớ cách lọc link cho sạch và tránh được thuật toán Google. Cái này tự mò thôi !
    Cám ơn bác, nhưng em chắc không tự làm được nên muốn nhờ bác nào làm thì báo giá cho em ạ. Chứ qua các cty Seo thì giá cao hơn so với dự toán của CLB em. Tiện thể bác có thể tư vấn cho em xem nếu thuê Seo như site và từ khóa của em thì khoảng nhiêu tiền không bác?

Like
    7
    Quote Được gửi bởi binhthot View Post
    Chào các bác,

Em mới nhờ làm 1 Site về cung ứng dịch vụ lao động, nhưng về Seo thì em chả biết gì và cũng không có thời gian để tự làm. Em muốn nhờ các bác kiểm tra Site làm có ổn không ( Vì em nhờ free ), kiểm tra các từ khóa em cần Seo ( Ktra và báo giá nếu nhận làm). Các từ khóa của em là: "giúp việc gia đình, giúp việc theo giờ, người giúp việc, Osin, Giúp việc", còn Site của em thì sợ đăng ở đây phạm luật nên bác nào nhận SEO thì inbox em nhé. Em cứ viết cái tên nếu phạm thì Mod edit cho em phát nhé www(.)giupviecthanhdat(.)com
    Bài viết bên bạn còn sơ sài. Giao diện web cũng vậy. Các từ khóa của bạn nên xem lại. Không hiểu đây là các từ khóa bạn tự nghĩ ra hay được ai tư vấn rồi

7. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    website của bạn nhờ bên nào thiết kế vậy có các lỗi sau bạn cần báo bên đó chỉnh sử lại nhé:
    1. chưa có titile trang chủ
    2. các thẻ h1 đến h6 cần chứa các từ khóa chính và từ khóa phụ chứ không lên chứa địa chỉ hay face book email ( bạn nên dùng phần mềm seoquake aadon vào firefox hoặc chome mà kiểm tra)
    3.nên chịu khó viết bài nhiều vào nhé.
    4.nên thiết kế thêm nhiều ảnh minh họa 2 bên baner và trong bài viết cho sinh động
    chúc bạn thành công

9. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    15
    Quote Được gửi bởi traihu View Post
    Bài viết bên bạn còn sơ sài. Giao diện web cũng vậy. Các từ khóa của bạn nên xem lại. Không hiểu đây là các từ khóa bạn tự nghĩ ra hay được ai tư vấn rồi
    Bài viết thì dần dần bổ xung, còn từ khóa thì chắc là chuẩn so với mục đích thành lập CLB của mình.

Like
    15
    Quote Được gửi bởi tronghoan87 View Post
    website của bạn nhờ bên nào thiết kế vậy có các lỗi sau bạn cần báo bên đó chỉnh sử lại nhé:
    1. chưa có titile trang chủ
    2. các thẻ h1 đến h6 cần chứa các từ khóa chính và từ khóa phụ chứ không lên chứa địa chỉ hay face book email ( bạn nên dùng phần mềm seoquake aadon vào firefox hoặc chome mà kiểm tra)
    3.nên chịu khó viết bài nhiều vào nhé.
    4.nên thiết kế thêm nhiều ảnh minh họa 2 bên baner và trong bài viết cho sinh động
    chúc bạn thành công
    Vâng, mình cũng thấy thiếu nhưng tết nhất chưa hoàn thiện đc, vấn đề h1 đến h6 thì edit lại đc ngay nhưng cho mình hỏi h1 đến h6 đó mình để nguyên vị trí như thế có hợp lý không?
    Về bài viết thì do đặc thù công việc này rất hạn hẹp về bài viết đúng chủ để, chắc cũng phải huy động nhiều bộ não của bạn bè vào cho thêm phần phong phú nội dung.

THX BÁC VÀ MONG BÁC VẪN TIẾP TỤC GÓP Ý CHO MÌNH.

THX ALL

Like
    291
    Bạn có thể viết thêm nhiều bài lan man (gần chủ đề) để câu view cũng đc (thấy nhiều bác hay làm thế)
    Cần mua website hoặc blog tiếng Anh. Bán inbox nhé

13. Thành viên Like bài viết này:

Like
    15
    Quote Được gửi bởi DDOS Tech View Post
    Bạn có thể viết thêm nhiều bài lan man (gần chủ đề) để câu view cũng đc (thấy nhiều bác hay làm thế)
    Thx bác .

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết