Trang 5 / 5 FirstFirst ... 2345
Hiển thị kết quả từ 41 đến 44 / 44
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi steave View Post
    em cũng nghĩ 10 tr thì khởi nghiệp mảng marketing online cũng là một ý tưởng hay
    nếu có đam mê và hiểu biết về mảng này thì sẽ không cần nhiều vốn mà lại có thể sinh lãi hàng tháng rất cao
    Thực tế 10tr là khoản tiền rất nhỏ để có thể start-up, mô hình phù hợp nhất là kinh doanh online như bạn nói. Hiện nay việc có một website bán hàng đã rất dễ dàng và chi phí thấp, hàng hoá thì ban đầu có thể làm đại lý cho một số cửa hàng - cái lợi thế của online shop là có thể trưng bày không giới hạn và bán cả những thứ mình chưa có

Like
    1
    kiếm đâu góp cổ phần đi bác ơi

https://www.KeyBanQuyen.VN- Website bán key bản quyền UY TÍN HÀNG ĐẦU.
    Like
    6
    Lúc mình khởi nghiệp chả có xu nào trong túi ( ít quá coi như ko ) Ngồi nghĩ lại thấy "thấm" quá.

Like
    5
    Với số vốn ít ỏi như vậy. Chúng tôi nghĩ bạn nên kinh doanh online. Vừa tiết kiệm được chi phí, mặt hàng lại phong phú.
    Bạn có một ý tưởng kinh doanh độc đáo, đầy tiềm năng?
    Bạn có một nguồn hàng ổn định?
    -> Chúng tôi sẽ giúp bạn biến ý tưởng này trở thành một dự án kinh doanh với doanh thu ổn định và một thương hiệu được nhiều người biết đến!
    Tùy thuộc vào ý tưởng ban đầu, ngành nghề - lĩnh vực kinh doanh cũng như quy mô mong muốn, bạn cần chuẩn bị sẵn sàng các nguồn lực cần thiết và phân bố chúng sao cho hợp lý.
    >> Chi tiết xem tại: https://goo.gl/7dSVtc

Trang 5 / 5 FirstFirst ... 2345

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết