Trang 1 / 3 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 29
    Like
    7

Cách đăng ký GA content sau 2 tiếng có mail chúc mừng

Cái này em chỉ coppy lại thôi, và nhiều người test thành công. Share cho anh em biết, vì em thấy anh em nói GA có mail chúc mừng mới chắc, giờ thì ko có gì là chắc cả.
    ----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Xin lỗi các bác. Em chỉ muốn làm cái gì đó để mong mọi người có cái tết vui hơn. Em cũng ko lo việc mọi người chửi em chảnh hay gì. Đã share ko bao giờ sợ mất hay mong quyền lợi gì cả. EM xin share luôn. Chỉ mong đừng làm cho cái GA VN nó loạn thêm nữa.
    B1- Để có thể nhận thông báo sau 2 tiếng rất đơn giản. Mọi người cần chuẩn bị cho em 1 cái gmail sạch, chưa bao giờ reg.
    B2- Đăng ký như bình thường, nhận số xác minh như thường, đến khi nhập xong cái thì dừng lại đừng check, đừng chấp nhận.
    B3- Chọn hủy sau khi đã nhập mã xác nhận (nó sẽ hiện cái bảng yêu cầu mọi người check xác nhận điều khoản của nó, cứ chọn hủy. Nếu ko nó sẽ tạo account cho mình)
    TẠI SAO LẠI HỦY ĐIỀU KHOẢN VÌ KHI ĐÃ CÓ TÀI KHOẢN ADS TẠM THỜI MỌI NGƯỜI SẼ BỊ NGƯỜI THẬT KIỂM TRA, CÒN VỚI HỦY ĐIỀU KHOẢN, GA MẶC ĐỊNH CHO ROBOT TỰ KIỂM TRA. BOT NÓ SẼ KIỂM TRA WEB SAU 2 TIẾNG THÔI.
    P/S: NHỚ RẰNG 100% ĐÚNG VỚI HOSTED VÀ CÓ THƯ THÀNH CÔNG 100% ĐỐI VỚI YOUTUBE (CÓ KHI THƯ SỚM HƠN) NẾU MỌI NGƯỜI CÓ 1 VIDEO ĐÃ HIỆN ADS VÀ ĐĂNG KÝ NHƯ EM BẢO.
    ĐỐI VỚI CONTENT CHỈ ĐÚNG 95% THÔI VÌ NÓ PHỤ THUỘC SITE CÁC BÁC REG MẤY LẦN, IP MÁY,...
    TẤT CẢ LÀ KINH NGHIỆM MẤY LÂU NAY EM BIẾT. EM CHO HẾT MỌI NGƯỜI. CHÚC MỌI NGƯỜI NĂM MỚI VUI VẺ.
    Quote Quote

2. 3 thành viên Like bài viết này:

Like
    54
    Đã thử và đã không thành công
    tải mini world VN

Like
    46
    Hay đó nhỉ, để mai test thử
    Chưa đủ bài viết để ký :D...

Like
    0
    Nếu không mong GA Việt Nam loạn sao còn share tut lừa Google reg GA nhỉ, ai cũng có acc thì loạn là đúng thôi. Sao không chơi đẹp mà cứ nghĩ mình giỏi lừa đc cty cả tỉ $ với toàn bộ não thông minh? Vài đồng kiếm đc đến lúc nó block lại kháng cáo vô ích.

Like
    7
    Quote Được gửi bởi Pudge View Post
    Nếu không mong GA Việt Nam loạn sao còn share tut lừa Google reg GA nhỉ, ai cũng có acc thì loạn là đúng thôi. Sao không chơi đẹp mà cứ nghĩ mình giỏi lừa đc cty cả tỉ $ với toàn bộ não thông minh? Vài đồng kiếm đc đến lúc nó block lại kháng cáo vô ích.
    Share ko phải để cho nát bác ợ. Share để cho những anh em mới vào nghề ko bị lừa. Mua con GA content cả chục triệu, về cày cả tháng ko được pay. Hỏi bác có muốn ko? Ko share thì nó cũng nát thôi, chỉ béo cho mấy thằng lừa đảo.

- - - Updated - - -

Quote Được gửi bởi popup View Post
    Đã thử và đã không thành công
    Nhiều người đã test thành công rồi bác.

Like
    20
    tks chủ thớt nha, đang làm thử kg bít đc hông nữa hjx

8. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tranthang20_2006 View Post
    Share ko phải để cho nát bác ợ. Share để cho những anh em mới vào nghề ko bị lừa. Mua con GA content cả chục triệu, về cày cả tháng ko được pay. Hỏi bác có muốn ko? Ko share thì nó cũng nát thôi, chỉ béo cho mấy thằng lừa đảo.

- - - Updated - - -

Nhiều người đã test thành công rồi bác.
    Bạn nghĩ sao nếu nhiều người ở đây đọc được tut này reg được và đem đi bán và lừa gà tiếp thì sao. Bây giờ có mail chúc mừng há chẳng phải càng dễ lừa hơn sao . Vì tut này sẽ có tut khác lách luật được fix, còn những con gà tạo ra chỉ để bán lừa nó vẫn tồn tại khi chưa được đặt trên site. Đã là người mới sao k tìm hiểu một cách đàng hoàng mà reg, cứ lách luật làm chi. Sân chơi phải có rules của nó. Mình cũng chỉ là tay mơ mới tham gia lĩnh vực này thôi, chút ý kiến cá nhân . Hy vọng là GG nó fix hết đế sân chơi công bằng hơn.

Like
    25
    chưa hiểu hết các bước

Like
    42
    Share thế cũng tốt mà. Mặc dù không reg thử nhưng cũng có thêm kiến thức để mua bán giao dịch về sau. Nói thật bây giờ mua hàng không còn tin tưởng gì cho nên cố gắng kiếm 1 vé để có hàng chính hãng thôi. Ko được thì ko chơi chứ ko mua
    Đang kí

Like
    60
    Dù sao cũng cảm ơn vì tinh thần chia sẻ
    Tiền không thiếu, Chủ yếu chưa lấy được về.

Trang 1 / 3 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết