Trang 1 / 3 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 27
    Like
    54

Rất hay ! Review Publishers Adonly Paid tốt

Chào các bạn,

Mình thì thường chơi GA nhưng chơi GA cần nội dung và site chất lượng khá cao.
    Có 1 số site của mình rất ít bài viết nên việc đặt GA rất khó khác nên mình phải tìm 1 số mạng Net khác , Tuy nhiên đa số thanh toán chậm scam , 1 số NET 30 + NET45 , tức là giam doanh thu của tháng đó đến hơn 45 ngày sau mới thanh toán điều này đống nghĩa với doanh thu của bạn không về túi kịp để chi tiêu ăn xài vv...
    Khoản tháng 10 mình tìm hiểu mạng Adonly này và biết được họ hỗ trợ việt nam rất tốt , Giá CPM cũng cao hơn những trang khác tuy không biết là giá này sẽ dữ được lâu hay không tuy nhiên trước mắt nó vẫn cao .
    Site CTR tốt thì khoản 0.60$ CPMs 1000 view bannner
    Site CTR vừa phải thì khoản 0.30$ đến 0.35$ CPMs 1000 view bannner
    SIte CTR kém đặt vị trí quảng cáo ít ai chú ý 0.10$ CPMs 1000 view banner
    Giá Popup CPMs của trang này cũng khá cao khoản 1000 popup = 1.0$ đến 1.5$ Cpm
    Đây là giá do mình test lượng traffic VN chưa biết traffic US ra sao , Tuy nhiên cũng không phải lúc nào giá trên cũng dữ tốt được đôi khi họ gặp phải 1 số vấn đề với các nhà quảng cáo lớn nên giá CPM sẽ giảm cực kỳ tệ nhưng không lâu đâu phải vài ngày sẽ bình thường nên các bạn đừng chỉ thấy nó biến là nói họ scam , họ đang cố gắng lắm ròi các bạn cũng phải thông cảm cho họ .

Vấn đề thanh toán thì trang này làm việc khá nhanh trong thời gian khoản 1 ngày hoặc 15 ngày là nhận được thanh toán
    Không bao giờ để quá 1 tháng , Nhưng mình thấy vẫn có nhiều topic nói họ không thanh toán tuy nhiên họ thanh toán khá tốt
    Mình thấy có nhiều bạn cũng đã tham gia trang này cả năm ròi ai cũng nói họ chất lượng khá tốt hết.
    Riêng mình thì chỉ mới gia nhập trang này khoản 24/10/2015 và trong ngày đó mình đã gủi yêu cầu thanh toán thử 10$ để xem họ có thanh toán không thì đến ngày 27/10/2015 em đã nhận thanh toán , và em tiếp tục rút tiếp .
    Đây là hình ảnh mà họ thanh toán cho mình trong 1 tháng nay :

Nếu ai thấy mạng này tốt hoặc dư chỗ đặt trên website thì ủng hộ người việt nhé
    Ref hộ cho mình kiếm cơm luôn cảm ơn nhiều : https://adonly.com/?ref=10810
    tải mini world VN
    Quote Quote

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    54
    Dạo này Adonly giá CPMs có hơi giảm chắc quảng cáo đang ít dần mấy bác thông cảm và chờ kết quả tiếp nha
    tải mini world VN

Like
    20
    Trang này ổn chứ chủ thớt, nếu ổn thì mình cũng rep cùng chủ top 1 tay

Like
    20
    chả biết có tin nổi mấy ông adonly này sống thọ kg đây, hay phát lệnh "hà hoa hà diệp" xong, "tương y tĩnh" luôn? cầu cho quốc thái dân an mà thôi

Like
    122
    chấp nhận site 18+ ko bạn

Like
    54
    Quote Được gửi bởi greenvn View Post
    Trang này ổn chứ chủ thớt, nếu ổn thì mình cũng rep cùng chủ top 1 tay
    Nó sống hơn 1 năm ròi và vừa thanh toán bữa 26/11

chả biết có tin nổi mấy ông adonly này sống thọ kg đây, hay phát lệnh "hà hoa hà diệp" xong, "tương y tĩnh" luôn? cầu cho quốc thái dân an mà thôi

Quote Được gửi bởi i.am.a.noober View Post
    chấp nhận site 18+ ko bạn
    Hình như là có bạn
    tải mini world VN

Like
    20
    Ok thanks thớt, vừa mới làm aff cho ref của thớt xong, để xem nào

Like
    20
    Adonly chả hiểu cơ chế check site "quá hay" luôn, vừa add url vào chưa hiểu biết gì về người ta phán luôn "your website has low traffic, maybe you come back later, until you reach much more traffic, then return here and we will accept"
    Chắc chỉ làm với mấy site tai to mặt bự thôi chăng? xin lỗi chủ thớt, mình cũng thử xem Adonly hiệu quả ra sao, ai ngờ họ phán nhanh quá, mình cũng "nhá quanh" vì: để khỏi bị từ chối, thì ta từ chối trước vậy

10. Thành viên Like bài viết này:

Like
    1
    Adonly chả hiểu cơ chế check site "quá hay" luôn, vừa add url vào chưa hiểu biết gì về người ta phán luôn "your website has low traffic, maybe you come back later, until you reach much more traffic, then return here and we will accept"
    Chắc chỉ làm với mấy site tai to mặt bự thôi chăng? xin lỗi chủ thớt, mình cũng thử xem Adonly hiệu quả ra sao, ai ngờ họ phán nhanh quá, mình cũng "nhá quanh" vì: để khỏi bị từ chối, thì ta từ chối trước vậy
    Cảm ơn bạn các đã quan tâm tới AdOnly, tạm thời trong thời gian này eCPM có thể sẽ giảm 70 % so với trước đó, chúng tôi đang cố gắng để giải quyết vấn đề này sớm.

Ngoài ra: AdOnly sử dụng nhiều cơ chế để kiểm tra các trang web, Chúng tôi kiểm soát gian lận rất cao, đối với các lưu lượng truy cập giả mạo sẽ dẫn tới tài khoản bị khóa, đó cũng chính là lý do tại sao một số nhà xuất bản bị cấm nói rằng AdOnly là lừa đảo, bởi vì họ đang biện minh cho hành động gian lận của mình.

AdOnly có thể thu thập được những thông tin người dùng từ trang web của bạn như: Thời gian Online, thời gian nhấp chuột vào quảng cáo, độ phân giải màn hình, độ phân giải trình duyệt, mã flash, trang web đặt quảng cáo, các trang web giới thiệu lưu lượng truy cập, nhà cung cấp IP, domain tạo ra IP, loại hình IP, kiểm tra Pop-under ẩn, chặn iframe, kết hợp với theo dõi tỷ lệ chuyển đổi để kiểm soát gian lận. Bên cạnh đó chúng tôi cũng tích hợp theo dõi thống kê analytics từ trang web của bạn điều này sẽ giúp tối ưu hóa nhằm tạo ra eCPM cao nhất, và để loại bỏ các lưu lượng truy cập không hợp lệ.
    AdOnly: Become publisher - High eCPM

12. Thành viên Like bài viết này:

Like
    1
    Quote Được gửi bởi popup View Post

Hình như là có bạn

Bên mình không chấp thuận site 18+ và AdOnly được thành lập và bắt đầu phát triển năm 2012 nhé bạn!
    AdOnly: Become publisher - High eCPM

Trang 1 / 3 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết