Trang 1 / 3 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 23
    Like
    0

Cần nhà đầu tư phát triển site giáo dục

Hiện tại mình đang phát triển web giáo dục, cần nhà đầu tư vốn
    Vậy ai có đam mê lĩnh vực này inbox mình nhé!
    Cảm ơn đã đọc tin.
    Quote Quote

Like
    15
    Lúc trước khi startup mình cũng có ý nghĩ kêu gọi vốn đầu tư. Nhưng sau vài lần gọi vốn không thành mình rút ra một kinh nghiệm. Khi startup, lúc đầu nên tìm cách huy động vốn cá nhân hay vay mượn từ gia đình. Đợi khi đã có sản phẩm và sản phẩm đã có thứ hạng cao trên thị trường, lúc đó gọi vốn công cộng sẽ có xác xuất thành công cao hơn và ít bị các nhà đầu tư chèn ép. Mình cũng đang phát triển mạng xã hội học tập nè nhưng mình quyết tâm chỉ phát triển bằng tiền tiết kiệm của cá nhân, khi nào sản phẩm dẫn đầu thị trường thì mới gọi vốn.
    dautay@ - Try your best, find your destiny!

3. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tedhive View Post
    Lúc trước khi startup mình cũng có ý nghĩ kêu gọi vốn đầu tư. Nhưng sau vài lần gọi vốn không thành mình rút ra một kinh nghiệm. Khi startup, lúc đầu nên tìm cách huy động vốn cá nhân hay vay mượn từ gia đình. Đợi khi đã có sản phẩm và sản phẩm đã có thứ hạng cao trên thị trường, lúc đó gọi vốn công cộng sẽ có xác xuất thành công cao hơn và ít bị các nhà đầu tư chèn ép. Mình cũng đang phát triển mạng xã hội học tập nè nhưng mình quyết tâm chỉ phát triển bằng tiền tiết kiệm của cá nhân, khi nào sản phẩm dẫn đầu thị trường thì mới gọi vốn.
    Dẫn đầu thị trường thì cần gì gọi vốn, lúc đó bạn đã có thu nhập cao rồi.

Like
    22
    Bạn nên giới thiệu về project của bạn sẽ dễ tìm đc đối tác hơn.

6. Thành viên Like bài viết này:

Like
    1
    Giới thiệu thêm vài dòng đi bạn ơi, cụ thể là về gì: đào tạo trực tuyến, tiếng Anh hay mảng gì?
    Inbox mình thêm thông tin nhé!

Like
    22
    Bạn nên đầu tư 1 domain tốt để phát triển dự án 1 cách bài bản, vừa giảm được chi phí marketing và quảng cáo.

PS: Mình đang có một vài domain .com rất tốt để phát triển site giáo dục, nếu bạn cần thì inbox mình nhé.

Like
    0
    Cảm ơn các bạn đã quan tâm chủ đề này.
    Hiện tại dự án của mình đang chạy. Mỗi ngày chỉ có 2 -> 3K views (theo GA), nhưng sắp tới có thể hơn, do đó hosting sẽ kô đáp ứng nổi mà phải thuê server. Do kinh phí hạn hẹp nên kô đủ trả lương cho nhân viên và duy trì dự án lâu dài, vì vậy mình cần một nhà đầu tư đam mê lĩnh vực này và có thể đảm trách nguồn vốn.
    Mình đã inbox cho #dogcat bạn xem rồi trả lời mình nhé!

Like
    1
    Mình đã xem qua dự án của bạn, cái mình quan tâm là phát triển các khóa học online. Còn dự án về số hóa các loại sách cho HS SV mình chưa hình dung ra mô hình kiếm tiền sẽ là như nào? Vì trong tương lai, khi bạn đưa càng nhiều sách lên, cùng với chi phí server, phải nghĩ ngay tới mô hình doanh thu.
    Bạn cứ chia sẻ ở đây để mọi người cùng góp ý nhé!

Like
    0
    Đầu tư giao dục bạn có thể nói rõ hơn không? ý bạn là đầu tư tương tư website hachi gì đó hả?

Like
    402
    Quote Được gửi bởi lamvukha View Post
    Cảm ơn các bạn đã quan tâm chủ đề này.
    Hiện tại dự án của mình đang chạy. Mỗi ngày chỉ có 2 -> 3K views (theo GA), nhưng sắp tới có thể hơn, do đó hosting sẽ kô đáp ứng nổi mà phải thuê server. Do kinh phí hạn hẹp nên kô đủ trả lương cho nhân viên và duy trì dự án lâu dài, vì vậy mình cần một nhà đầu tư đam mê lĩnh vực này và có thể đảm trách nguồn vốn.
    Mình đã inbox cho #dogcat bạn xem rồi trả lời mình nhé!
    Website vài nghìn views sao không thấy địa chỉ để tăng view hả bạn?
    Phienmua.vn <--- Mô hình TMĐT đột phá

Trang 1 / 3 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết