Trang 1 / 4 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 39
    Like
    0

Thông tin Nên học TOEIC hay giao tiếp?

Chào mọi người, hiện tại em là sinh viên năm nhất. Trường em yêu cầu đầu ra là TOEIC 550, nhưng em được biết là TOEIC chỉ có giá trị sử dụng trong vòng 2 năm thôi...nên liệu e có nên học TOEIC luôn bây giờ ko? hay nên học giao tiếp trước? vì bản thân em vửa muốn sau khi ra trường phải có TOEIC và cả khả năng giao tiếp nghe nói ạ! Còn vấn đề trung tâm thì em có thể tham khảo trung tâm nào?
    Thanks,
    Quote Quote

Like
    0
    Để chọn một trung tâm tiếng Anh tốt không đơn giản tí nào bởi vì nó có thể phù hợp với người này nhưng không phù hợp với người kia. Những trung tâm nổi tiếng ở SG như ILA hay VUS... thì khỏi phải bàn. Tuy nhiên, nếu bạn không có nhiều thời gian thì cũng nên xem xét các khóa học cung cấp phương pháp tự học vì như vậy thì mình sẽ đỡ tốn thời gian đi lại và tiền bạc. Có rất nhiều lựa chọn khác nhau, nhưng nói gì thì nói bạn cũng nên trải nghiệm thử sẽ an toàn hơn. Bạn có search thử buổi học thử 3 bước để nói chuẩn tiếng Anh của bên trung tâm bên 503 Sư Vạn Hạnh.. xem thế nào. Mình cũng từng dự thử thấy cũng hay hay. Chúc bạn chọn được trung tâm ưng ý.

Like
    0
    Mình nghĩ bạn nên tham gia học lớp giao tiếp tiếp bạn vừa có kiến thức vừa có kỹ năng giao tiếp tốt nữa. Rồi đến khi gần ra trường bạn chuyển sang học lớp luyện thi toeic, bạn sử dụng chứng chỉ có hạn 2 năm, để có chứng chỉ ra trường và để đi xin việc làm luôn nhé. Như vậy là quá tiện rồi.Mình từng học theo cách như vậy của mấy chị bên anh ngữ tome tư vấn cho mình đó. Và mình cũng từng tham gia học ở đó ^^

Like
    1
    học giao tiếp trước, chả cái gì là thiếu cả.

Like
    0
    Áo hoodie là 1 loại áo nỉ kệ thây rất siêu ra mùa đông, với chất giờ hồn sít dặn, mịn và giò chờm bờm, Lee'Shop chúng trui hỉ khát mẹo ra các mẫu ta áo tươi mùa đông năm ni rất độc đáo và theo khuynh hướng thời trang 2015 .

MUA NGAY: 01657951329

Mua lẻ: 200k

Sỉ > 10 Áo : 145k

các áo hoodie kẹp HOT nhất hiện nay

nếu như bạn nhiều 1 áo hoodie đôi trạng thái đáp "có" tặng tất cạc cú hỏi trên thời lắm dạng cơ hội hả đến. Còn phải có đơn vố nào bạn giải đáp "không" thì bạn đương phải đợi chờ thêm.

Bạn chớ vội vã, nhịp thổ lộ ái tình kéo trường học với đơn khoảng thời kì khá lâu cho nên bạn có trạng thái bình tĩnh cơ mà suy nghĩ đả giá như cho kỹ càng.

Bạn cũng phải đủ nhạy bén, cảm dấn để khoảng sâu tình ái cảm (cả hai bề), và thây toan đủ kia sở kiên cố phanh xây dựng tình giữa hai người sau này. Ðược như vậy thời mới nên nghĩ tới chuyện giãi tỏ tình ái .

Hình ảnh áo hoodie kẹp xinh tại Hà Nội

Ao hoodie ngữ chúng min đều chẳng thể bao phủ dìm sức suýt mãnh thua thứ chồng liệu thần hồn len nhát nhưng những chiếc áo len họa máu cùng đủ màu sắc mừng mắt xuất giờ trên khắp cạc đường phố phường, nhưng điều đó chẳng nhiều tức là bạn lại quăng quật xó những chiếc áo hoodie thân thuộc của tui.

mặc dầu không trung giả dụ là đơn xu hướng, áo hoodie cũng hệt như những chiếc quần jeans, item nào là ảnh hình sứ diện tặng nét năng động, bá trẻ và thẳng dài tồn với phong tặng cách hiện đại.

Hơn thay nữa, một chiếc áo hoodie rét mướt thẳng sẵn sàng nhằm có thể biến bất căn cứ y phục nè trong phủ mực bạn trở thành trẻ trung hơn gấp bội.
    fewf

Like
    6
    học giao tiếp trước rồi gần ra trường thì đi thi toeic là được.

Like
    0
    Học giao tiếp để lấy nền tảng trước bạn nhé. Như bạn nói đó, cái chứng chỉ TOEIC chỉ có hạn sử dụng trong vòng 2 năm thôi, nên cuối năm 3 hoặc đầu năm 4 mình ôn thi TOEIC là vừa. MÌnh biết những điều này khi được tư vấn về chương trình học bên trung tâm anh ngữ TOMe đó. Mình có tham gia học bên trung tâm anh ngữ TOMe được 2 khoá rồi.Mình thấy tiến bộn nhiều lắm. Bạn cứ thử tham khảo thêm trung tâm xem sao, trung tâm có chương trình học thử 3 buổi miễn phí nữa đó.

Like
    0
    tốt nhất theo mình nên học giao tiếp trước, để lấy đầu vao còn toic khi đã vào ccoong ty bổ sung sau cũng không muộn

Like
    0
    Bạn qua thử bên TT IEG xem, mình thấy bên này cũng khá ok. Mà bạn phải làm bài test trước khi vô học đó. Mình thấy lớp học khá là vui nhộn, tạo môi trường học thoải mái dễ tiếp thu bài hơn. Bạn có thể đến trực tiếp trung tâm để tìm hiểu thêm nha.! Chúc bạn học tốt nhé.

Like
    0
    Mình với mấy đứa bạn đang theo học tại IEG đó, môi trường học khá thân thiện, kể cả các bạn khác kể cả giáo viên nữa, mình được học phản xạ nek, giáo viên có nhiều phương pháp dạy học tạo hứng thú cho mình nữa, vì thế tụi mình học thấy tiến bộ lên rõ ràng, lại thích đi học nữa k nghỉ buổi nào. Bạn hãy đến IEG đang ký học với tụi mình luôn nha!hjhjhjh

Trang 1 / 4 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết