Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 31
    Like
    0
    hic, người người làm-nhà nhà làm thương mại điện tử. *_*

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    402
    Quote Được gửi bởi chupsanphampro View Post
    bạn có thể chia sẻ cho anh em chi tiết được hơn không, đừng viết kiểu chung chung vậy...
    Câu hỏi của bạn khá nhiều người hỏi mình, mình không nghĩ rằng sau khi xem các link mình gửi trong bài này mọi người lại chưa hiểu ý tưởng lắm. Ý tưởng của dự án này đều nằm trên trang chủ, trong video giới thiệu và bài viết trên Facebook hết các bạn à. Nhưng phải chờ phiên bản BETA ra mắt thì mọi người sẽ hiểu kỹ hơn.

Để giúp mọi người hiểu nhanh hơn, mình xin chia sẻ vài khác biệt của Phienmua(chấm)vn tại đây để giúp mọi người dễ hình dung hơn:

Hiện nay trước khi mua sản phẩm nào đó thì mọi người thường mất rất nhiều thời gian để đi tìm kiểm các thông tin cần thiết như: người bán nào tốt nhất, giá đâu rẻ nhất, chính sách đổi trả, bảo hành ra sao?, có quà tặng kèm không, có giao hàng tại nhà không? có tính phí không?... và rất khó kiểm chứng mức độ uy tín của từng người bán. Lại chẳng có cơ chế nào để bảo vệ người mua sau khi mua hàng cả.

Phienmua(chấm)vn được sinh ra để giúp Người mua không phải đi tìm Người bán mà chỉ cần ra lệnh là có thể dễ dàng tìm được Người bán có giá cả, dịch vụ và uy tín tốt nhất khi muốn mua bất kỳ sản phẩm nào. Giúp cá nhân hóa trải nghiệm mua sắm tới từng khách hàng riêng biệt. Có cơ chế bảo vệ người mua sau khi mua hàng đến 1 năm,...

Với người bán, khi muốn bán hàng thì phải tạo website, gian hàng ảo, quảng cáo,... mới có cơ hội bán hàng, nhưng không chắc đã có ai mua vì không biết khách hàng là ai, ở đâu, muốn mua gì, muốn mua như thế nào,... Nên phải tốn nhiều thời gian và công sức, chi phí nhưng hiệu quá lại không cao, thậm chí chả bán được gì mà tiền mất tật mang.

Phienmua(chấm)vn sẽ giúp Người bán bán hàng ngay, đến đúng khách hàng mục tiêu mà không cần có website riêng. Không tốn bất kỳ chi phí quảng cáo nào để thu hút khách hàng. Luôn cạnh tranh bình đẳng với mọi quy mô doanh nghiệp. Luôn biết rõ nhu cầu và sở thích thực của từng khách hàng. Giúp xóa bỏ hoàn toàn nỗi lo lắng về hàng tồn kho. Cơ hội giới thiệu sản phẩm tới mọi khách hàng tiềm năng 1 cách dễ dàng và hoàn toàn miễn phí. Chưa bao giờ việc bán hàng lại dễ dàng đến thế.

Trên đây chỉ là vài ý chính, vì nội dung khá dài nên nếu bạn nào quan tâm và muốn tìm hiểu đầy đủ, vui lòng ghé thăm trang chủ Phienmua(chấm)vn và Fanpage: Facebook(chấm)com/phienmua

Đừng quên Like page để được cập nhật mọi thông tin mới nhất và thú vị nhất về dự án.

Quote Được gửi bởi PHANTOM37037 View Post
    Đông nhưng thiếu sáng tạo quá bạn à. Mình muốn tạo ra 1 sản phẩm mới và sáng tạo nên không cạnh tranh với số đông hiện tại đâu bạn. Bạn cứ xem những gì website đang và sẽ thể hiện từ ý tưởng, hình ảnh, nội dung, video, fanpage,... có thể thấy được tinh thần mà dự án muốn chuyển tải. 1 sự lột xác hoàn toàn để TMĐT Việt "VÚT BAY".

Like
    20
    Khá là bài bản - không biết dự án của bạn là tự đầu tư hay đã được đầu tư rồi, bạn có thể chia sẻ chút không?
    Business has no emotions, no heart.

5. Thành viên Like bài viết này:

Like
    402
    Quote Được gửi bởi dzung.k View Post
    Khá là bài bản - không biết dự án của bạn là tự đầu tư hay đã được đầu tư rồi, bạn có thể chia sẻ chút không?
    Rất vui vì lời khen của bạn. Hiện tại dự án đang tự phát triển bạn à, bên mình vẫn đang tìm nhà đầu tư chiến lược phù hợp để hợp tác lâu dài.
    Phienmua.vn <--- Mô hình TMĐT đột phá

Like
    20
    Quote Được gửi bởi Skylake View Post
    Rất vui vì lời khen của bạn. Hiện tại dự án đang tự phát triển bạn à, bên mình vẫn đang tìm nhà đầu tư chiến lược phù hợp để hợp tác lâu dài.
    Cám ơn chia sẻ của bạn & chúc bạn thành công.

8. Thành viên Like bài viết này:

Like
    402
    Cám ơn chia sẻ của bạn & chúc bạn thành công.
    Hình như bạn cũng đang có 1 startup? Hy vọng sớm thấy startup của bạn hoạt động và được dùng thử. Thanks

Like
    20
    Cảm ơn bạn, khi nào startup ổn định nhất định mình sẽ post bài giới thiệu trên này mời bạn và mọi người vào ủng hộ.

11. Thành viên Like bài viết này:

Like
    402
    Cảm ơn bạn, khi nào startup ổn định nhất định mình sẽ post bài giới thiệu trên này mời bạn và mọi người vào ủng hộ.
    Không rõ ý tưởng của bạn về lĩnh vực gì nhỉ? Vấn đề ngày nay nhiều vô kể, chỉ chờ người dám nghĩ dám làm thôi.

Mời các bạn Like page để cập nhật những thông tin mới nhất và thú vị nhất từ dự án tại: Facebook.com/phienmua

Like
    402
    Quote Được gửi bởi PHANTOM37037 View Post
    Ai cũng muốn được chia phần mà bạn. Chỉ tiếc là toàn những cách làm cũ nên các vấn đề của TMĐT vẫn còn đó và ngày càng cản trở nghiệm trọng đến sự phát triển.

Like
    402
    Nhiều bạn có hỏi Phienmua.vn khác gì các website hiện nay như app shopee, lazada, vatgia, chodientu hay sendo,... Tiện đây mình xin giúp các phân biệt rõ nhất:

Nếu các mô hình TMĐT hiện nay đều tập trung vào việc giới thiệu sản phẩm muốn bán có nghĩa là tập trung giải quyết vấn đề của người bán là chủ yếu, thì Phienmua.vn tập trung vào giải quyết vấn đề của Người mua là chủ yếu, qua đó vấn đề của người bán tự nhiên sẽ được giải quyết theo. Từ đó 2 đối tượng chính sẽ thỏa mãn toàn bộ nhu cầu của mình.

Phienmua.vn mang tới trải nghiệm mua sắm dễ dàng và thú vị nhất trên internet. Không chỉ trước mà ngay cả sau khi mua hàng.

Mời bạn tìm hiểu thêm trên Trang chủ: Phienmua.vn và trên Fanpage chính thức: Facebook.com/phienmua

Và đừng quên Like page để được cập nhật những thông tin mới nhất và thú vị nhất từ dự án nhé!

Thân ái,
    Phienmua.vn team

Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết