Hiển thị kết quả từ 1 đến 9 / 9

Chủ đề: Quay lại adly thôi

Like
    83

Quay lại adly thôi

Sau 2 tháng thử đủ các site kiếm tiên online, ngon nhất là bid, pop up nhưng đúng là mấy thằng ngu, ham tiền nhận bừa quảng cáo toàn virus hoặc quảng cáo ngu, khiến độc giả nghi virus lừa đảo, mình lại quay về adly vì rất an toàn, dễ chịu mà thu nhập pop vẫn vậy
    Quote Quote

Like
    121
    adly là gì dậy bác?

Like
    9
    Quote Được gửi bởi ddtuan View Post
    adly là gì dậy bác?
    Troll nhau. Chắc bác ấy viết xai trính tã ấy mà

Like
    21
    300k visit thì adfly ngày nhiêu thớt =.=

Like
    122
    Quote Được gửi bởi rick1987 View Post
    50 đô .

Like
    6
    Quote Được gửi bởi rick1987 View Post
    Bác bán banner hem

Like
    49
    vừa chết Gà quay về cái này cá kiếm vậy

Like
    0
    site bac bao nhieu visit , chay popup ngon ko , minh thay get link thang này mở trên mobi thì nó nhảy sang trang khác ko vào được site của mình ,

Like
    23
    Quote Được gửi bởi sockchjp View Post
    site bac bao nhieu visit , chay popup ngon ko , minh thay get link thang này mở trên mobi thì nó nhảy sang trang khác ko vào được site của mình ,
    Viết nửa tiếng việt có dấu nửa không dấu là sao ta? hình như vi phạm điều khoản. Nhìn đã không muốn đọc rồi!

Bác chủ topic chửi nó ngu vậy chắc bác là người khôn ở đây? Bác muốn kiếm được nhiều tiền từ quảng cáo mà không muốn mất khách hoặc bị ảnh hưởng thì lăn lưng gia mà làm, làm site chơi ads làm gì không chịu tìm hiểu để rồi kêu ca. Bản thân các phần mềm trong quảng cáo khi khách nhấp chuột từ trang web của bạn đó chỉ là setup các công cụ tìm kiếm mặc định mà không hỏi khách hàng khi cài đặt nên bị google banned và coi là phần mềm độc hại. bác đặt trực tiếp javascipt lên trang web của bác thì đó là gián tiếp gây hại nên google sẽ banned site bác luôn. Đôi khi các mạng lưới quảng cáo hiển thị quảng cáo của một số network khác cho lưu lượng truy cập tồn thông qua RTB nên họ khó kiểm soát được việc quảng cáo bị google cấm.

Riêng mấy trang quảng cáo pop-up hoặc rút gọn link không bị ảnh hưởng tới site bác vì họ pop ra links và cái links nhảy ra mới là bị google kiểm soát.

Em thử hỏi là cái traffic từ desktop của bác thì liệu có mấy nhà quảng cáo họ bỏ tiền ra mua? Ngoài mấy thằng ads download ra nó cài đặt vào máy cái công cụ tìm kiếm cũng chỉ là kiếm tiền lại từ google adsense for search. Nếu muốn ổn ok không virus hoặc mất khách thì chơi mấy ads CPA ý xem được nổi $1 / 1 ngày không?
    Được sửa bởi ước mơ lúc 23:04 ngày 10-10-2015

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết