Trang 4 / 5 FirstFirst 12345 LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 44
    Like
    0
    Mình thấy youtube bị adblock nó chặn sạch quảng cáo rồi còn mỗi cái video bỏ qua

Like
    160
    FB thành bãi rác rồi, toàn gì đâu
    www.VuaTenMien.Com, Mobi & Zalo:O9121Chín1357

Like
    0
    cá lớn nuốt cá bé, mấy ông lớn mạnh rồi chẵng sợ gì, các mạng bé thì xác định chuyển hướng dần là vừa

Like
    11
    Dù cho facebook, google hay thằng nào lớn mạnh nữa thì thế giới web không bao giờ sụp nhé, bởi vì ... chính facebook cũng là web cơ mà.

Trong thời đại hiện nay chậm thì chết, còn nếu vẫn là nhà xuất bản nội dung tốt, chất, thì vẫn có tiền, chẳng bao giờ vnexpress sụp cả.

https://tuminhkiemtien.com/chu-de/kiem-tien-mmo-tong-hop
    Like
    20
    Quote Được gửi bởi tinovietnam View Post
    Dù cho facebook, google hay thằng nào lớn mạnh nữa thì thế giới web không bao giờ sụp nhé, bởi vì ... chính facebook cũng là web cơ mà.

Trong thời đại hiện nay chậm thì chết, còn nếu vẫn là nhà xuất bản nội dung tốt, chất, thì vẫn có tiền, chẳng bao giờ vnexpress sụp cả.
    Vnexpress mấy tháng nay thấy quảng cáo cũng lèo tèo lắm

Like
    11
    Quote Được gửi bởi allstar View Post
    Vnexpress mấy tháng nay thấy quảng cáo cũng lèo tèo lắm
    Tèo nhưng ổn định là được rồi bác, dù gì Google vs Facebook cũng nhắm toàn thế giới chứ không nhắm cái thị trường nghách như VN mình.

Bác xem bảng giá quảng cáo Vnexpress chưa ? Vẫn còn nguyên giá cũ nhé bác, còn cao lắm.

Like
    0
    Mình không ngại quảng cáo, nhưng mình ghét mấy kiểu quảng cáo làm rối máy tính. Ví dụ như
    1) Click vào cái link trang này, nó đồng thời mở luôn (nhiều) cửa sổ mới để ...quảng cáo tiếp.
    2) Chọn Close vô cái khung quảng cáo (nút close duy nhất nhé) thì close khung đó, nhưng đồng thời mở luôn (nhiều) tab / window khác để ...quảng cáo.
    3) Tự động chuyển trang sang trang quảng cáo. Đã vậy khi nhất nút back thì nó cứ lì lợm ko về trang cũ. Cái này thường gặp nhất là duyệt web bằng điện thoại.
    4) Truy cập bằng 4G trên phone mà nó cứ quảng cáo làm tốn dữ liệu.
    5) Scam: mình ko biết mấy thằng nào làm cái này có ít gì: nào là máy virus cần quét, đóng cửa sổ thì hdd sẽ bị xóa,... Lần đầu thấy là biết xạo; mấy cái này ai tin?

Quảng cáo? Được, nhưng đừng làm mấy kiều trên!!!

Like
    291
    Quote Được gửi bởi Soul Killer View Post
    Mình không ngại quảng cáo, nhưng mình ghét mấy kiểu quảng cáo làm rối máy tính. Ví dụ như
    1) Click vào cái link trang này, nó đồng thời mở luôn (nhiều) cửa sổ mới để ...quảng cáo tiếp.
    2) Chọn Close vô cái khung quảng cáo (nút close duy nhất nhé) thì close khung đó, nhưng đồng thời mở luôn (nhiều) tab / window khác để ...quảng cáo.
    3) Tự động chuyển trang sang trang quảng cáo. Đã vậy khi nhất nút back thì nó cứ lì lợm ko về trang cũ. Cái này thường gặp nhất là duyệt web bằng điện thoại.
    4) Truy cập bằng 4G trên phone mà nó cứ quảng cáo làm tốn dữ liệu.
    5) Scam: mình ko biết mấy thằng nào làm cái này có ít gì: nào là máy virus cần quét, đóng cửa sổ thì hdd sẽ bị xóa,... Lần đầu thấy là biết xạo; mấy cái này ai tin?

Quảng cáo? Được, nhưng đừng làm mấy kiều trên!!!
    Mấy quảng cáo đó chỉ hiệu quả với cách đây 10 mấy 20 năm thôi, chứ bi h ai cũng khôn hết rồi mà còn chơi trò đó
    Cần mua website hoặc blog tiếng Anh. Bán inbox nhé

Like
    0
    Quote Được gửi bởi DDOS Tech View Post
    Mấy quảng cáo đó chỉ hiệu quả với cách đây 10 mấy 20 năm thôi, chứ bi h ai cũng khôn hết rồi mà còn chơi trò đó
    nhưng mà mình vẫn thấy, còn nhiều nữa. Mình dùng phone online tới 40% thời gian online lận, mà phone thì yếu. Mỗi lần quảng cáo mở cái tab mới sẽ làm mấy cái tab cũ / đang xem phải re-load lại, làm mất dấu.
    Hiển thị banner, hình ảnh, phát âm thanh trên trang web đó thì mình chịu được. Nhưng mà, khi đã click Close hay Stop, thì có nghĩa rằng ng` dùng thực sự muốn Close và Stop, chứ ko phải mở tab mới để quảng cáo. Còn mấy trang re-direct ở trên máy tính thì ko gì, nhưng trên phone sẽ vô cùng khó chịu.

Có lẽ ko học kinh tế, mình ko hiểu philosophy sau quảng cáo; nếu làm ng` dùng tức giận thì ng` ta sẽ mua hàng của mình sao?

Like
    84
    Dù mạng xã hội có phát triển tới đâu thì web vẫn sống khỏe mỗi ngày, ko những thế, web lại càng trở nên cần thiết
    Tôi làm giàu - Toilamgiau. com

Trang 4 / 5 FirstFirst 12345 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết