Trang 4 / 4 FirstFirst 1234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 36 / 36
    Like
    0
    Hồi đó anh có học KHTN hệ cao đăng được 1 năm.Lúc đó anh học không có liên thông lên ĐH được , còn giờ anh không biết có được hay ko

Like
    0
    Chào các bạn! e hiện đang học CĐBK.Mới năm 1 thui. Nhưng e lại mún liên thông lên khoa CNTT.Ko bít có dc ko. Mọi người ai biết gjup e với. E rat mún học CNTT

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Ah. Em đang học khoa điện nha.Nhờ mọi người cho ý kiến. Thank you
    Được sửa bởi A_K_T lúc 21:53 ngày 25-06-2010 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    Quote Được gửi bởi A_K_T View Post
    Chào các bạn! e hiện đang học CĐBK.Mới năm 1 thui. Nhưng e lại mún liên thông lên khoa CNTT.Ko bít có dc ko. Mọi người ai biết gjup e với. E rat mún học CNTT

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Ah. Em đang học khoa điện nha.Nhờ mọi người cho ý kiến. Thank you
    Vừa bạn lại chuyển sang em ngay rồi )

Sau khi em học xong 3 năm cao đẳng thì em sẽ được xét, nếu được bằng khá thì sẽ được thi liên thông tiếp, còn không thì phải chờ 1 năm. Theo như báo cáo trên khoa thì các ngành/chuyên ngành liên thông sẽ được chuyển khoa nếu thi cùng môn chuyên ngành. Như vậy thì nếu em học khoa điện (thi môn kỹ thuật điện-điện tử) thì sẽ không thể chuyển sang khoa CNTT (thi môn kỹ thuật lập trình).

Em học năm nhất, có thể lên khoa hỏi làm đơn xin chuyển khoa. Nếu không thì cứ học xong rồi thi liên thông, xét điểm rồi làm đơn xin chuyển sang khoa CNTT (trong trường hợp em đủ điểm liên thông cho khoa CNTT và khoa CNTT lại đang thiếu người).

Chúc em có lựa chọn sáng suốt!

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hoangngt View Post
    Em thi không được tốt lắm nên trượt ĐH BK rồi . Được 21 điểm . Nhờ các đàn anh đi trước tư vấn cho em có nên vào CĐ BK không? Học ở đấy có tốt ko ? Hay em nên nộp nguyện vọng 2 vào trường khác? Nếu nộp nguyện vọng 2 thì các anh có thể cho em biết một số trường tốt ko ?
    Cảm ơn các anh nhiều
    làm caía nguyện vọng 2 vào trường khác đi, thích thì làm sao làm lại.Có ý ắt làm được mà, mà bạn định chọn theo học ngành gì???

Like
    0
    ơ thế năm 2010 này CĐ bach khoa lấy bao nhiêu điểm vậy? có cao không các anh
    trả lời em cái

Like
    0
    nghe nói là trên 10 là ok trên vnexpress ấy,còn moị năm thì trên 14 là được gọi cả

Trang 4 / 4 FirstFirst 1234

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết