Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 26
    xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi 2nd.vn View Post
    Giờ bạn thử suy nghĩ đi: Bạn nói người ta trả tiền trong khi bạn đi bêu rếu người ta như vậy, gặp mình mình cũng sẽ không trả.
    Bạn nói người ta bán rẻ danh dự 300k, vậy bạn đòi 200% là 600k thì bạn là ăn cướp à?
    Trẻ trâu, biến đi bạn! Cảnh báo gì loại bạn á! Bạn chỉ thích bêu rếu người khác thôi!
    Cẩn thận ngôn từ bạn ơi

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    26
    Quote Được gửi bởi nino View Post
    Cẩn thận ngôn từ bạn ơi
    Xin lỗi mod. Mình ghét nhất lừa đảo nhưng cũng thấy thấy điên với kiểu này á.
    Người ta bận có việc, xin trả lại 300k, bạn này đòi 200% là 600k.
    Trong thời gian này đi bêu rếu, clone nick linh tinh nữa hỏi thử có phải đàn ông không?
    Không thể chấp nhận được.
    Đang bực, không ký gì hết!

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    1
    Quote Được gửi bởi 2nd View Post
    Xin lỗi mod. Mình ghét nhất lừa đảo nhưng cũng thấy thấy điên với kiểu này á.
    Người ta bận có việc, xin trả lại 300k, bạn này đòi 200% là 600k.
    Trong thời gian này đi bêu rếu, clone nick linh tinh nữa hỏi thử có phải đàn ông không?
    Không thể chấp nhận được.
    Ngay sau khi bị mình đăng bài report, Thằng Tâm tmcodon đã nói : 2 ngày sau đó sẽ trả mình tiền và yêu cầu mình xóa bài. Nhưng mình đợi 2 ngày sau thì hắn trở giọng: Bảo do mình report nên ko trả lại tiền. Đã sai rồi còn cãi cố

Còn 1 điều là nó đi rêu rao rằng sẽ trả lại 200% số tiền mình đã gửi. Mình đã nói sẽ nhận lại số tiền gốc còn lại 100% tiền kia mình gửi làm từ thiện trên Dân Trí. Chứ mình ko tham của ai.

Còn bản bảo mình clone nick thì mình biết bạn đang cố ý tỏ ra "nguy hiểm" đó mà

Like
    31
    300k chả là cái gì nhưng còn công việc, uy tín của người ta với khách hàng thì là vô giá. Mình thấy trong chuyện này đó không phải là chậm tiến độ mà là dây dưa không muốn chả tiền.
    Còn bác 2nd có vẻ biểu hiện hơi quá, chắc có quan hệ gì với đối tượng trên à

Like
    26
    Quote Được gửi bởi level10 View Post
    300k chả là cái gì nhưng còn công việc, uy tín của người ta với khách hàng thì là vô giá. Mình thấy trong chuyện này đó không phải là chậm tiến độ mà là dây dưa không muốn chả tiền.
    Còn bác 2nd có vẻ biểu hiện hơi quá, chắc có quan hệ gì với đối tượng trên à
    Trước mình cũng làm forum nên có giao lưu với bác đó. Thấy chẳng có gì to tác mà chủ thớt làm thấy ghét thôi!
    Đang bực, không ký gì hết!

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi langcongnghe.net View Post
    Ngay sau khi bị mình đăng bài report, Thằng Tâm tmcodon đã nói : 2 ngày sau đó sẽ trả mình tiền và yêu cầu mình xóa bài. Nhưng mình đợi 2 ngày sau thì hắn trở giọng: Bảo do mình report nên ko trả lại tiền. Đã sai rồi còn cãi cố

Còn 1 điều là nó đi rêu rao rằng sẽ trả lại 200% số tiền mình đã gửi. Mình đã nói sẽ nhận lại số tiền gốc còn lại 100% tiền kia mình gửi làm từ thiện trên Dân Trí. Chứ mình ko tham của ai.

Còn bản bảo mình clone nick thì mình biết bạn đang cố ý tỏ ra "nguy hiểm" đó mà
    Vậy là bạn clone nick vào tung hứng chứ gì, cứ lấy nick thật mình mà chơi, mình đúng thì chả sợ gì cả.
    Bạn và chủ thread là 1 đúng không? Chưa có cơ sở xác nhận việc này, tớ mà biết nick nào clone để tung hứng gây mất đoàn kết hoặc vì bất cứ mục đích gì là ban never, bất kể nick là nick nào, thành viên cũ hay mới.
    Trước mắt khóa cái nick này trước đã.

Like
    35
    vào xem cái IP của thành viên thì bác biết rõ thôi chứ gì đâu bác nino

Like
    121
    Quote Được gửi bởi hoang_philong View Post
    vào xem cái IP của thành viên thì bác biết rõ thôi chứ gì đâu bác nino
    reset cái modem 1 phát là ra IP khác liền

Like
    0
    Đã làm ăn thì đừng nói chuyện tình cảm hay trẻ trâu gì ở đây. Đặt cọc và báo ngày rồi thì cứ thế làm theo. Không giao đúng ngày, vi phạm thì đền gấp 2 tiền đặt cọc. Đơn giản.

Like
    160
    Quét sạch lừa đảo , làm cho dd tốt lên
    www.VuaTenMien.Com, Mobi & Zalo:O9121Chín1357

Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết