Trang 5 / 6 FirstFirst ... 23456 LastLast
Hiển thị kết quả từ 41 đến 50 / 53
    Like
    4
    Muốn nói tiếng anh tốt thì chỉ có sự tự tin và niềm đam mê mọi ngừoi ah, không cần quan tâm nói đúng sai , trước tiên là cứ nói trước đã sau đó rùi mới chỉnh sau, trước đây mình cũng nhát lắm không dám nói gì hết sau này học ở trung tâm ILI một thời gian , tiếng anh của mình có cải thiện rõ rệt ah, nhờ thầy cô đã tạo cho mình một phương pháp học đúng, bạn nói sai thầy cô sẽ sửa , chứ rụt rè thì không bao giờ tiến bộ, tin mình đi .

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Tuy tôi bắt đầu học anh ngữ hơi trễ (đã lớn tuổi) nhưng quả thật hướng đi học tiếng Anh đúng đắn mà tôi đã chọn là trung tâm anh ngữ IEG. Tôi học khóa giao tiếp đã được 1 năm rồi. Tôi cũng quen gần hết các giáo viên ở đây. Ban đầu tôi không dám phát biểu hay thuyết trình trước lớp nhưng sau các buổi học, ko bỏ buổi nào, tôi đã có thể thuyết trình trôi chảy các đề tài tiếng Anh trước đám đông. Thật sự trung tâm IEG đã giúp tôi được như ngày hôm nay. Các anh chị cũng nên đến test đầu vào và đăng ký vì học phí ko quá cao, có thể luyện phát âm với người bản xứ và có cơ hội theo đuổi niềm đam mê anh ngữ lâu dài

Like
    1
    Bạn coi thử coi bao nhiêu lâu nay bạn học tiếng anh bạn nhận lại được gì. Tớ chưa theo học ở ILI nhưng ông anh tớ là một nhân chứng để tớ học tập. Test đầu vô ở ILI ở mức thấp nói chuyện với giáo viên cứ ấp a ấp úng mãi. Giờ mới nói tốt được, mới thấy tiến bộ nên quay sang bảo mình học luôn

5. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Có thể là phương pháp của bạn chưa phù hợp , tiếng anh là phải mạnh dạn nói mạnh dạn phát biểu thì sẽ nhanh cải thiện hơn, chứ nhút nhát sợ mình nói sai thì khó mà biết bạn sai chỗ nào để thầy cô sửa cho bạn hết ah.

Like
    15
    Loại bỏ sự ngại ngùng và nói nhiều nhất có thể. Có thể ng nghe không hiểu nhưng bạn sẽ học thêm đc nhiều điều từ những cái sai, từ vựng, ngữ pháp, ngữ điệu...
    VSTEEL - Sản xuất và lắp dựng nhà khung thép

Like
    6
    Quote Được gửi bởi myphone View Post
    Bạn coi thử coi bao nhiêu lâu nay bạn học tiếng anh bạn nhận lại được gì. Tớ chưa theo học ở ILI nhưng ông anh tớ là một nhân chứng để tớ học tập. Test đầu vô ở ILI ở mức thấp nói chuyện với giáo viên cứ ấp a ấp úng mãi. Giờ mới nói tốt được, mới thấy tiến bộ nên quay sang bảo mình học luôn
    nói chung là có người quen học rồi thì càng tin tưởng hơn, bạn nhỉ?

Like
    3
    chắc là bạn không tự tin về cách nói tiếng Anh của bạn. Không sao đâu, lúc đâu mình học bên ILI lúc đầu vô cũng cứng miệng, lâu dần quen rồi mới nói, nói sai giáo viên mới sửa vậy mới nhớ dai được. Bạn nào muốn học với người bản xứ mà có kinh nghiệm thì ILI là 1 sự lựa chọn phù hợp đấy

10. Thành viên Like bài viết này:

Like
    1
    Quan trọng mình tìm được trung tâm tốt

Like
    9
    Tìm được một trung tâm phù hợp đâu phải chuyện dễ chứ.

Like
    0
    Tại vì bạn không được giao tiếp thường xuyên vối người nước ngoài
    bạn có thể tham khảo khóa học của topica native để luyện tập nói chuyện 16h/ngày với giáo viên bản ngữ
    topicanative .edu .vn

14. Thành viên Like bài viết này:

Trang 5 / 6 FirstFirst ... 23456 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết