Trang 1 / 4 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 39
    Like
    169

Xin kinh nghiệm seo site của các pro chơi GA content English

Mình có mấy site tiếng Việt chỉ hơi seo một tí là lên vù vù, vậy mà có 1 site Eng làm từ đầu 2015 đến giờ có khoảng 100 bài viết unique hoàn toàn, onpage ổn nhưng đi link mà keywords chỉ lên trang 2 gg rồi cứ loanh quanh ở các trang 2,3,4 đảo chóng hết cả mặt. Giờ muốn hỏi các bạn pro về kinh nghiệm seo site của các bạn về việc đi link hoặc mua link ở đâu để cho anh em nông rân chăn gà cùng học tập và phát triển với.
    Mình lập chủ đề này rất mong được sự hưởng ứng và giúp đỡ của anh em pro nhiều kinh nghiệm và đang làm tốt chia sẻ cho newbie vì mình nghĩ riêng site English thì anh em chia sẻ với nhau để chiến lại với bọn tây thôi chứ cũng không làm ảnh hưởng đến bát cơm của nhau vì số lượng người Việt nuôi site English chăn gà so với thị trường toàn cầu là quá ít.
    Tất cả vì cộng đồng chăn gà VN, mong nhận được sự ủng hộ nhiệt tình của các cao nhân đi trước.
    Thanks all
    Quote Quote

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Bạn làm site hoàn toàn tiếng anh hay là site 2 ngôn ngữ trong đó có tiếng anh vậy ? em cũng đang site site 2 ngôn ngữ mà thấy khó quá , không biết có phải do 2 ngôn ngữ nên khó hơn ko nhỉ ?
    SỐ của EM - 0904 954 981

4. Thành viên Like bài viết này:

lad

Like
    169
    site tiếng Việt chỉ có tiếng Việt, site Eng thì chỉ Eng thôi bạn

Like
    8
    màn dạo đầu của bạn thế là tốt rồi,cứ chịu khó cày cuốc và chịu khó mày mò, kết hợp với nhiều tư thế kiểu gì bạn cũng lên đỉnh!
    Ký ở đây hả?

7. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    203
    Đầu 2015 mà giờ lên trang 2 phải nói bạn quá pro rồi còn chỉ gì nữa
    Bán domain Adsense.com.vn

9. Thành viên Like bài viết này:

lad

Like
    565
    Với các dựa án của mình thường thì mình sẽ phân tích mức độ khó của từ khoá và việc đầu tư cho SEO rồi sẽ định hướng chiến lược SEO. Bạn có 100 bài unique content, tối ưu hoá landingpage thì vấn đề còn lại là đi link. Với các dự án kiểu dạng vậy mình thường lựa chọn 1 vài landingpage tốt SEO top cao hẳn. Dùng internal link để đẩy cho các landingpage mình muốn SEO. Sử dụng traffic thật từ các mạng xã hội đẩy về các bài viết có internal link về các landingpage.
    Vấn đề mua backlink thì có thể sử dụng các dịch vụ của fiverr.com hoặc mua guest post qua các blog cùng lĩnh vực.

11. Thành viên Like bài viết này:

lad

Like
    169
    Quote Được gửi bởi tên em xấu lắm View Post
    Đầu 2015 mà giờ lên trang 2 phải nói bạn quá pro rồi còn chỉ gì nữa
    Khổ nỗi lên đứng trang 2 một thời gian rồi anh gồ anh ấy dìm dần xuống trang 3, 4. Lại kéo lên trang 2 rồi anh ấy lại dìm xuống. Mà các bác chăn gà thì cứ phải xác định trang 1 mới tính chuyện kiếm trứng ăn hic

13. Thành viên Like bài viết này:

Like
    169
    Quote Được gửi bởi ThuyCuong View Post
    Với các dựa án của mình thường thì mình sẽ phân tích mức độ khó của từ khoá và việc đầu tư cho SEO rồi sẽ định hướng chiến lược SEO. Bạn có 100 bài unique content, tối ưu hoá landingpage thì vấn đề còn lại là đi link. Với các dự án kiểu dạng vậy mình thường lựa chọn 1 vài landingpage tốt SEO top cao hẳn. Dùng internal link để đẩy cho các landingpage mình muốn SEO. Sử dụng traffic thật từ các mạng xã hội đẩy về các bài viết có internal link về các landingpage.
    Vấn đề mua backlink thì có thể sử dụng các dịch vụ của fiverr.com hoặc mua guest post qua các blog cùng lĩnh vực.
    Bạn có thể share mình xin ít phương pháp sử dụng social kéo traffic được không? Mình có dùng plugin để push link lên mấy em diigo, delicious, g+, face... nhưng traffic cũng không ăn thua. Còn đi link ở các web 2.0 cũng có nhưng cảm giác chưa đủ mạnh để kéo lên trang 1

Like
    203
    Mình cũng đã thử sức site E trên Google.com, keyword đã research rất kỹ + nội dung thuê viết cuối cùng nản quá đành bỏ
    Bán domain Adsense.com.vn

16. Thành viên Like bài viết này:

lad

Like
    211
    Bác nào có ebook hướng dẫn làm content eng luôn ko share e với.

18. Thành viên Like bài viết này:

lad

Trang 1 / 4 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết