Trang 4 / 4 FirstFirst 1234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 36 / 36
    Like
    1
    Các bác làm kiểu gì mà kiếm thế, e cũng quán lý cái web hơn 10k view( xịn) mà chả đc mấy đồng

Like
    1
    bác kiếm GA như thế là ngon rồi , tâm lý bác giống em, kiếm được nhiều $ nhưng toàn ở nhà nên ít bạn bè , ko được giao lưu , lắm lúc thèm kiếm được cái chỗ chui ra chui vào như bạn bè , bọn bạn thì đứa nào cũng chỉ mong được như mình ngồi nhà nắng ko đến đầu mưa ko đến chân còn mình chỉ mong đc như nó , có bạn bè , đồng nghiệp, đi chơi , ăn uống nhậu nhẹt có đông mới vui

Cái khó của e là e ko thể share cái e đang làm cho người khác đc , cũng ko thể dạy họ đc
    Còn bác theo e bác có thể dạy bạn bè thân của bác, cách kiếm $ tất nhiên ko dạy các tuyệt chiêu , hỗ trợ chúng nó , giúp đỡ nhau tạo 1 group nho nhỏ , cùng nhau thảo luận, cùng nhau vui chơi , cuối tháng cùng nhau share thành quả , bác là sư phụ chúng nó vừa được nể, vừa có chỗ anh em vui chơi hỗ trợ lẫn nhau , nếu e làm GA đc như bác e sẵn sàng giúp bọn bạn e nó tham gia cùng , chỉ mong sao chúng nó cũng kiếm đc 10-$15 / ngày là mình cũng thấy vui mà bọn nó cũng đỡ tị với mình ( lắm lúc ngại )

Còn nếu bác vẫn quyết tâm kiếm 1 chỗ để chui ra vào thì có thể nó hợp với SEO , bác có thể xin vào 1 công ty nào đó đang cần SEO , quảng bá tiếp thị sản phẩm của họ , tiếp thị trên internet hiện nay đang rất thịnh hành chỉ sau tivi nhưng chi phí lại rẻ hơn nhiều nên bjo nhiều cty họ cũng chuyển sang tiếp thị trên net rồi

Like
    5
    Chăn Gà chỉ có đi SEO cho người ta thì dùng được việc, ngoài ra có 1 việc cũng dễ là helpdesk nếu biết sửa máy tính lặt vặt. Có bằng aptech xin việc chắc cũng dễ được nhận đó.

Like
    109
    Tâm sự và thắc mắc của mấy bạn cũng giống thắc mắc của mình bấy lâu. Mình đang chơi Youtube, thu nhập cũng khá ổn và cũng lo dc nhiều việc cho gia đình. Vẫn ra ngoài giao lưu với bạn bè bình thường. Nhiều người k biết, k hiểu việc mình đang làm, họ nhìn vào cứ tưởng mình vô công rồi nghề rồi nói này nói kia. Đôi khi cũng muốn tìm thử 1 việc gì đó nhưng vì mình đang dành toàn thời gian cho công việc này, hơn nữa trc giờ chỉ làm cái này, chưa có kinh nghiệm làm công việc bên ngoài nên cũng k dám xin, và 1 điều nữa là chắc chắn lương sẽ thấp so với thu nhập hiện tại nên bây giờ cũng chưa xác định dc nên như thế nào.

Like
    79
    Đừng để mấy công việc vớ vẩn bào mòn trí lực của bạn. Có nhiều cách để mở rộng quan hệ xã hội, trao dồi kỹ năng mềm, nâng cao sức khỏe... bằng cách tham gia các CLB, các lớp học, tham gia công việc từ thiện, đi du lịch... nếu lười suy nghĩ bạn vẫn có thể đọc ngay quyển " Tuần làm việc 4 giờ" để học tập cách có đc cuộc sống viên mãn .. Chúc thành công. và nhớ đừng để các công việc vớ vẩn bào mòn cuộc sống của bạn.
    Cần mua acc GA hosted/content. Pls inbox.Thanks

Like
    40
    học thêm về tài chính và dành thời gian suy nghĩ cho các dự án lớn hơn ! chúc bạn mạnh khỏe
    fb: Dung Trần - skype: vamcompany

Trang 4 / 4 FirstFirst 1234

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết