Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2
    Like
    7

Theme wordpress tin tức tạp chí hiện đại

Chào các bạn! Hôm nay mình xin chia sẻ theme wordpress PRESSO v2.0.1 cho tin tức tạp chí hiện đại, cùng tìm hiểu thêm về nó với mình nhé!

1. Tổng quan về theme wordpress PRESSO v2.0.1
    Presso là một theme wordpress hiện đại, sạch, được xây dựng cho blog, báo, biên tập, tạp chí hoặc trang web cá nhân.

Nó dễ dàng cài đặt và tùy chỉnh chỉ cần vài click bạn có thể tạo ra trang website mà mình mong muốn. Hỗ trợ WooCommerce thương mại điện tử, hỗ trợ bbPress diễn đàn, hỗ trợ WPML & RTL, hỗ trợ dịch, bạn có thể dịch các chủ đề sang ngôn ngữ của bạn một cách dễ dàng.

2. Một số đặc điểm và chức năng của theme wordpress PRESSO v2.0.1
    Theme wordpress có màu sắc không giới hạn, nó được xây dựng với các công nghệ mới nhất giúp trang web của bạn đẹp và chuyên nghiệp. Presso là hoàn toàn đáp ứng, hiển thị hoàn hảo trên tất cả các loại màn hình và kích cỡ khác nhau như laptop, desktop đặc biệt với Bootstrap 3 thân thiện với mobile. Nó tương thích với tất cả các trình duyệt phổ biến nhất như: IE9, IE10, IE11, Firefox,Safari, Opera, Chrome. Ngoài ra nó còn hỗ trợ SEO rất tốt giúp trang website của bạn dễ lên top hơn, nhiều người tiếp cận đến.
    Demo và Download tại đây:
    http://danhbagiaodien.com/theme-word...-hien-dai.html
    Quote Quote

Like
    160
    59$ đấy, khá cao
    www.VuaTenMien.Com, Mobi & Zalo:O9121Chín1357

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết