Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    0

Ngạc nhiên Học Linux ở đâu tốt nhất ở đâu Hà Nội?

Các bạn ơi, mình hỏi chút, mình đã có định hướng là làm cho công ty của chú mình, nên phải đi học 1 khóa Linux, tuy nhiên mình đang phân vân không biết nên học ở đâu Hà Nội là tốt nhất. Thực ra trước mình cũng từng đi học tester ở 1 trung tâm(không tiện nêu tên), không biết là do nội dung khóa tester nó chả có gì hay do cách truyền đạt chán mà xong khóa đấy mình cảm thấy chả thu được cái gì luôn ấy. Vì vậy, với lần đăng ký học Linux này, mình rất cân nhắc và chắc sẽ đi dò hỏi nhiều nơi để tìm đc chỗ học tốt nhất, chứ mà như khóa học trc thì mình nghỉ cho khỏe.
    Vì vậy, anh/chị em hoặc bạn nào đã từng đi học rồi thì cho mình xin ít thông tin về khóa học với xem học ở đâu tốt nhất nhé, mình cảm ơn nhiều
    Quote Quote

Like
    0
    chào bạn, mình thấy nếu bạn đã từng đi học và hiểu về Linux nhưng kết quả không tốt phải không?mình cung khá thành thạo về linux vì đam mê mà cũng mày mò tự học, mua sách nhiều lắm nhưng rồi một lần có gặp một vài thắc mắc nhỏ nhỏ chưa giải quyết được cũng hay lân la các diễn đàn nhiều nơi để tìm và hỏi nhiều người và mình cũng may là quen được một anh làm thầy giáo về môn này, anh nói hay lắm và khuyên mình nên đi học một lớp do anh đó dậy, thật ra thì mình trước một lời mời như vậy mình có quyền phân vân lo sợ mà. Nhưng anh đấy cũng chỉ ra được cái hổng của mình và cảm thấy anh em nói chuyện cởi mở không có ý định dấu diếm chỉ là khuyên mình đi học đẻ trao đổi trực tiếp cho tốt. Cuối cùng mình cũng đã thử đi đên trung tâm mà anh đấy trực tiếp giản dậy ở đó cũng khá lả ổn và mình hài lòng vơi những gì mình bỏ ra và nhận lại. Nếu bạn có ý định thì đến thử PNH nhé, có 2 cơ sở 1 ở Cầu Giấy 2 là ở Bách Khoa, tùy vào xa gần mà bạn tìm hiểu bạn nhé! good luck!

Like
    0
    Hiện tại mình cũng đang định học lớp Linux nhưng đang phân vân nên học PNH, IPMAC hay BKCAD, thấy bạn vote cho PNH nên cũng đang tìm hiểu kỹ và muốn tham gia, có bạn nào tham gia cũng mình không, lập team học cho vui các chế nhỉ.

Like
    1
    Quote Được gửi bởi hi im gosu VN View Post
    chào bạn, mình thấy nếu bạn đã từng đi học và hiểu về Linux nhưng kết quả không tốt phải không?mình cung khá thành thạo về linux vì đam mê mà cũng mày mò tự học, mua sách nhiều lắm nhưng rồi một lần có gặp một vài thắc mắc nhỏ nhỏ chưa giải quyết được cũng hay lân la các diễn đàn nhiều nơi để tìm và hỏi nhiều người và mình cũng may là quen được một anh làm thầy giáo về môn này, anh nói hay lắm và khuyên mình nên đi học một lớp do anh đó dậy, thật ra thì mình trước một lời mời như vậy mình có quyền phân vân lo sợ mà. Nhưng anh đấy cũng chỉ ra được cái hổng của mình và cảm thấy anh em nói chuyện cởi mở không có ý định dấu diếm chỉ là khuyên mình đi học đẻ trao đổi trực tiếp cho tốt. Cuối cùng mình cũng đã thử đi đên trung tâm mà anh đấy trực tiếp giản dậy ở đó cũng khá lả ổn và mình hài lòng vơi những gì mình bỏ ra và nhận lại. Nếu bạn có ý định thì đến thử PNH nhé, có 2 cơ sở 1 ở Cầu Giấy 2 là ở Bách Khoa, tùy vào xa gần mà bạn tìm hiểu bạn nhé! good luck!
    Ko lq nhưng em bỏ LoL 2 năm rồi

Like
    0
    PNH
    Bạn tham khảo bên trung tâm xem, mình đang học bên này thấy khá ổn, thầy giáo nhiệt tình, có việc đột xuất k đi học đc thầy sẽ dành thời gian dậy bù để bạn theo kịp chương trình. Do là cơ sở khá mới nên đồ đạc trang thiết bị cũng toàn là đồ mới

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết