Trang 1 / 7 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 68
    Like
    0

Hướng dẫn rao vặt trên facebook

Cách Rao vặt trên facebook và đăng tin bán hàng trên facebook như thế nào cho hiệu quả, đăng tin rao vặt trên facebook sao cho dễ quản lý nhất...

HƯỚNG DẪN RAO VẶT TRÊN FACEBOOK

Bán hàng online đang là xu hướng hiện nay, cùng với sự phát triền của mạng xã hội đặc biệt là đem lại nhiều cơ hội mua bán trên facebook, Theo điều tra mới nhất của chúng tôi thì lượng rao bán hàng hoá bán trên facebook hiệu quả gấp 20 lần so với bán hàng trên các diễn đàn hay các website rao vặt hiện nay.

rao vặt trên facebook

Vậy làm thế nào để đăng tin bán hàng trên Facebook hiệu quả ?

Đầu tiên các bạn cần hướng tới nhóm đối tượng người dùng facebook nào, sau đó mới tính đến việc quảng cáo ra sao. sau đó truy cập Group : Rao vặt trên facebook

Đăng tin rao vặt trên facebook ở đâu?

Những năm trước khi facebook mới xuất hiện thì việc buôn bán thường rất hạn chế bởi các bạn chỉ có thể kết bạn sau đó quảng cáo cho các bạn của mình, như vậy chúng ta sẽ bị giới hạn lượng khách hàng tiềm năng. Một trong những khắc phục mới nhất nhược điểm trên của facebook đó là tính năng Rao vặt trên facebook.

Các bạn không lo phải mời mọi người xem sản phẩm bởi lượng fan đông đảo của nhóm, các bạn không lo sản phẩm ko thu hút người dùng bởi sự đa dạng các mặt hàng phong phú của nhiều thành viên giúp quá trình trao đổi mua bán trên facebook trở nên nhộn nhịp hơn.

Và đặc biệt khi bán hàng trên facebook các bạn có những tiện ích quản lý sản phẩm mình đăng bán thật tuyệt vời, dễ dàng tuỳ chỉnh cũng như close những sản phẩm đã bán và tương tác với khách hàng trên facebook kịp thời nhờ tính năng thông báo của facebook.

rao vặt trên facebook

HƯỚNG DẪN ĐĂNG TIN RAO VẶT TRÊN FACEBOOK

Bước 1: tham gia nhóm rao vặt trên facebook : https://www.facebook.com/groups/raovatgiatot

Bước 2: Mời bạn bè của bạn tham gia nhóm ( không bắt buộc nhưng nếu làm thì khả năng bạn bè của bạn ủng hộ khi bạn rao bán hàng sẽ cao hơn rất nhiều, hoặc họ sẽ giới thiệu cho bạn khi thấy bạn đăng tin bán ...)

Bước 3: Đăng tin rao vặt nội dung như hình sau, thay thế bằng nội dung của bạn nhé:

rao vặt trên facebook

Bước 4: Quản lí nội dung rao vặt trên facebook của bạn, trả lời khách hàng, và đóng tin rao bán khi bạn đã bán xong tránh bị khách gọi những sản phẩm bạn đã bán gây phiền hà.

rao vặt trên facebook

Bước 5: GOm lúa về

Quote Quote

2. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    160
    Ghê nhỉ, chỉ mấy bước thấy $$$ về đầy ra, chăng mấy chốc mà giàu
    www.VuaTenMien.Com, Mobi & Zalo:O9121Chín1357

Like
    65
    kinh kinh kinh hốt lúa thôi các bác

Like
    0
    hehe, hình chỉ mang tính chất minh hoạ thôi mấy bác à

Like
    13
    cảm ơn hướn dẫn của bác em thử sem chứ đăng trên facebook chẳng ăn thua gì kiếm like mà chẳng được like nào từ face chán
    Đồ đồng vĩnh tiến,lư đồng vĩnh tiến

Like
    0
    theo mình được biết thì hiện nay có phần mềm Mass Facebook Group với chức năng tự động đăng tin lên các hội nhóm trên Facebook phải không mọi người?
    iNew - sự lựa chọn của Thế hệ mới.

Like
    1
    Chẳng bao giờ rao vặt trên trang này cả

Like
    9
    Thật sự thì giờ tăng like cho fanpage không còn hiệu quả nữa, nên việc chuyển qua các group để hoạt động là một cách khôn ngoan.

Like
    0
    tăng like thì phải chạy quảng cáo fb, chứ tăng like free thì cứ như dã tràng lấp biển thôi

Like
    0
    Rao vặt facebook giờ có ai nhìn đâu. SPam nhiều quá nên toàn không để ý thôi
    I'm Pharmacist

Trang 1 / 7 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết