Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7
    Like
    0

Vui lắm ! Cisco CCNA Official Curriculum? Help me, plz!!!

Chào các bro. Tui đang kiếm tài liệu học CCNA, đặc biệt là Cisco Official Curriculum. Hix, tui đã kiếm mấy ngày nay rùi, tìm trong rất nhiều 4rum, cả bác... Google cũng không tìm thấy (có thể tại tui ... kém duyên )... Thực ra cũng đã tìm thấy mấy quyển như ICDN hay mấy quyển của Sybex,... và rất nhiều nữa, nhưng tui nghĩ tài liệu "chính thống" như Official Curriculum thì có lẽ... hay hơn (ai mà bít chứ!). Bro nào có quyển này thì cho tui xin với, cho link download cũng được nữa. Tại hạ xin đa tạ trước!
    Quote Quote

Like
    0
    Pro ơi!tìm đc cuốn nào thì up lên cho anh em xem với. em củng đang tìm 4 cuốn đó chưa đc cuốn nào hết. Pro có thể up len hok? thanks

Like
    0
    Quote Được gửi bởi NETsnipper View Post
    Chào các bro. Tui đang kiếm tài liệu học CCNA, đặc biệt là Cisco Official Curriculum. Hix, tui đã kiếm mấy ngày nay rùi, tìm trong rất nhiều 4rum, cả bác... Google cũng không tìm thấy (có thể tại tui ... kém duyên )... Thực ra cũng đã tìm thấy mấy quyển như ICDN hay mấy quyển của Sybex,... và rất nhiều nữa, nhưng tui nghĩ tài liệu "chính thống" như Official Curriculum thì có lẽ... hay hơn (ai mà bít chứ!). Bro nào có quyển này thì cho tui xin với, cho link download cũng được nữa. Tại hạ xin đa tạ trước!
    Tài liệu ICND1&2 là tài liệu dùng đọc thêm để thi CCNA 640-802.
    Còn Cisco Official Curriculum nó là bài giảng mô tả theo slide và chỉ có hardcopy thôi(ko có bản mềm đâu)

Like
    7
    Quote Được gửi bởi NETsnipper View Post
    Nếu bạn ở HN có thể qua VnExperts chúng tôi sẽ tặng bạn đĩa CD tài liệu + hướng dẫn cách học, làm LAB (Cái quan trọng của việc tự học là phải biết nên sử dụng tài liệu gì và làm LAB như thế nào)
    VnExperts - học Cisco CCNA chỉ từ 2.1tr

5. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Đọc theo 1 thứ cũng được, tham khảo nhiều quá loạn

Like
    0
    Bạn có thể đọc theo CCNA V4.0 (giáo trình của Cisco Academy có vẻ thịnh hành ở HN) hoặc ICND1&2 giáo trình dạy trong Cisco Authoried Learning Partner)

Like
    5
    Quote Được gửi bởi bibeovn View Post
    Nếu bạn ở HN có thể qua VnExperts chúng tôi sẽ tặng bạn đĩa CD tài liệu + hướng dẫn cách học, làm LAB (Cái quan trọng của việc tự học là phải biết nên sử dụng tài liệu gì và làm LAB như thế nào)
    Em ở Hà Nội nè.Không biết bây giờ có còn chương trình tặng tài liệu nữa ko ạ

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết