Hiển thị kết quả từ 1 đến 8 / 8
    Like
    2

Phần mềm kiểm tra vị trí từ khóa trên google miễn phí

Chào các bạn, mình là 1 coder nhưng vì công việc xô đẩy nên hiện tại mình vẫn đang làm công việc của 1 SEOer như các bạn. Nhận thấy việc check 1 lượng từ khóa lớn mỗi ngày mất rất nhiều thời gian và công sức trong khi các phần mềm nước ngoài có giá rất đắt và tính năng lại không như mình mong muốn nên mình phát triển phần mềm này để tiện cho việc quản lý và theo dõi các dự án SEO của mình. Tuy nhiên mình muốn chia sẻ nó với cộng đồng SEOer để nhận đượccác ý kiến đóng góp giúp chương trình của mình hoàn thiện hơn nữa (Work Smart, Not Hard)​

Các bạn có thể tải và xem hướng dẫn sử dụng ở địa chỉ hainh(cham)com/blog/phan-mem-kiem-tra-vi-tri-tu-khoa-tren-google-ggrankchecker/

Các bạn thay "(cham)" thành dấu "." trên link giúp mình nhé, mình chưa post được link
    Quote Quote

Like
    35
    viết thành web thì chắc ngon hơn đó, Google Chrome cảnh báo phần mềm của bác GrRankChecker ???
    Được sửa bởi hoang_philong lúc 16:20 ngày 17-06-2015

Like
    35
    Bác chạy đâu rồi á nhỉ

Like
    2
    Quote Được gửi bởi hoang_philong View Post
    viết thành web thì chắc ngon hơn đó, Chorm cảnh báo phần mềm của bác GrRankChecker ???
    Chào bạn, có lẽ việc tải 1 file nào đó chứa file exe (file exe trong file zip) từ trên mạng về chrome nó cảnh báo vậy thôi, chương trình của mình hoàn toàn không có mã độc hay tác hại cố ý nào với máy tính của bạn. Việc viết trên web thì mình có phiên bản đó, nhưng chỉ dùng riêng cho công việc của mình, nếu share đông người dùng google bắt nhập captcha thì mệt

demo => i(cham)imgur(cham)com/VwYlaph(cham)jpg bạn thay "(cham)" thanh "." xem.

Like
    134
    hiện tại thì bây giờ thiều gì phần mềm kiểm tra vị trí từ khóa chất lượng , chứ anh em không nên mạo hiểm sử dụng code như vậy .. rất có khả năng ảnh hưởng thông tin của mình ..
    Con bạn nào thử rôi thấy hiệu quả cứ tiếp tục triển khai thôi

Like
    0
    Cẩn thận bị chúng nó troll cho đấy

Like
    0
    có vẻ ko khả quan lắm nhỉ

Like
    14
    Rất nhiều seoer đã quen với iseo rồi!Cũng thử xài của bạn xem thế nào.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết