Trang 1 / 4 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 31
    Like
    0

nhức nhối với con N70

Mình mới mua con N70 được 2 tuần nhưng mà thỉnh thoảng nó hay bị treo máy lắm nên cứ phải tháo pin ra để khởi động lại vì nút power cũng bi vô hiệu hóa luôn. Bỏ ra hơn 5 riệu mua tậu con điện thoại mà lại thế, em tính mang đi bảo hành nhưng mà sợ người ta chữa bò lành hành bò què thì toi 2 tháng lương của em vì ở VN máy cái bảo hành không bảo đảm lắm.

Mình cài chương trình UltraMp3 vào máy thì thỉnh thoảng bật nó không len nữa nên phải khởi động lại máy thì mới được, sao thế các bác, có phải cài chương trình nghoaif vào nên nó chạy không ổn định không.
    Các bác giúp em 2 vấn để trên nha
    Quote Quote

Like
    0
    Bác đem lên chỗ bảo hành của Nokia trên đường 3/2 ấy, Nhân viên bảo hành xinh với Nhiệt tình lắm ^^

www.cosaonoivay.com

Like
    0
    em ở Vũng Tàu cơ, cung mang ra hỏi rồi nhưng người ta nói dòng N70 hay bị lỗi này lắm, bác nào dùng rồi và bị lỗi này chỉ em với

Like
    0
    trời ơi, bây giời mới biết N70 dởm thế này. Hồi xưa sém chút nữa là mua N70. May quá. Xin chia buồn với các bác. Mau mau mà bán đi mua con khác đi. Dùng như vậy thì ức chế lắm. Có ngày bực mình quá đập điện thoại như chơi

Like
    0
    Bạn mua nhầm đổ quỷ gì rồi, mình mua N70 từ lâu, xài đến giờ vẫn tốt, không thấy trục trặc gì, nhiều người xài qua N70 cũng không thấy hay bị lỗi như bạn nói.

Like
    0
    Mấy bác nên để ý mấy con NSeri xài OS Symbian nên khi thoát 1 chương trình nào đó phải exit cho đàng hoàng, thường xuyên vào task manager (đè luôn phím menu) để kiểm tra xem còn chương trình nào đang hoạt động hay không, nếu còn thì vào và exit hẳn ra, nếu không máy sẽ bị chiếm dụng bộ nhớ và chạy như con rùa.

Like
    0
    Bạn Fomart lại máy thử đi (nhớ backup dữ liệu trưước).

Like
    0
    Quote Được gửi bởi futureneo81 View Post
    Mình mới mua con N70 được 2 tuần nhưng mà thỉnh thoảng nó hay bị treo máy lắm nên cứ phải tháo pin ra để khởi động lại vì nút power cũng bi vô hiệu hóa luôn. Bỏ ra hơn 5 riệu mua tậu con điện thoại mà lại thế, em tính mang đi bảo hành nhưng mà sợ người ta chữa bò lành hành bò què thì toi 2 tháng lương của em vì ở VN máy cái bảo hành không bảo đảm lắm.

Mình cài chương trình UltraMp3 vào máy thì thỉnh thoảng bật nó không len nữa nên phải khởi động lại máy thì mới được, sao thế các bác, có phải cài chương trình nghoaif vào nên nó chạy không ổn định không.
    Các bác giúp em 2 vấn để trên nha
    Có thể do xung đột của một số PM cài thêm. Bỏ thẻ nhớ ra xem có còn bị treo không? Nên sao lưu lại danh bạ, các tư liệu cần thiết và format máy (4 ngón)

Like
    0
    dể thui bạn ạh bạn format lại máy thui số nè (*#7370#) nếu nó có hỏi lock code thì gõ (12345) oki

Like
    0
    cái này chắc do bạn ko quen xài symbian. bạn đem qua trung tâm bảo hành, yên tâm ko có chuyên chữa lợn lành thành què đâu.

Trang 1 / 4 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết