Trang 5 / 5 FirstFirst ... 2345
Hiển thị kết quả từ 41 đến 45 / 45
    Like
    415
    Kêu gọi người Việt Nam ủng hộ hàng VN, mua ủng hộ nọ kia nhưng cái giá để cao quá, không tương xứng với cấu hình trong thời điểm hiện tại.
    Bphone có giá tầm 7 triệu là đẹp, chắc doanh số sẽ không nhỏ vì bây giờ nhiều người mua chỉ để xem quả bom anh Quảng quăng ra nổ như thế nào.
    Mình nghĩ với giá trên 10 triệu, rất nhiều sự lựa chọn tốt hơn cả về thương hiệu lẫn chất lượng phần cứng.
    Thêm nữa, không biết bkav có xuất khẩu bphone không, khi không có NFC. Việt Nam mình thấy nó ít được sử dụng nhưng thấy nhiều bài báo nói bên TÂY gì đó, tính năng thanh toán qua NFC khá phổ biến.
    Cũng không thấy Bphone nhắc tới các phần khác như: Cảm biến nhiệt độ, La bàn, cổng hồng ngoại, đo nhịp tim... chắc là không có rồi. Máy cao cấp ra mắt năm 2015 nên có những thứ đó chứ nhỉ ?

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    các bác tranh luận nên kềm chế tớ sẽ khóa nick những thành viên nào có ý xúc phạm các thành viên khác.
    các bác tranh luận vui vẻ nhé!
    thread này đã được theo dõi

3. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Mình nghĩ ai có điều kiện thì nên mua ủng hộ Bphone, trải nghiệm sản phẩm Việt một lần rồi hãy chỉ trích cũng không muộn

5. Thành viên Like bài viết này:

Like
    37
    các bạn vì Bphone , vậy có khi nào các bạn đặt câu hỏi ngược lại là : Bphone có vì các bạn mà bán theo giá người việt không??? , tôi thì thấy bphone quá đắt , không phù hợp với túi tiền của người Việt Nam.

Like
    37
    iphone 3 hàng xịn giờ có giá 1 triệu 3 trăm ngàn thôi kìa Bphone ơi. IOS đấy.

Trang 5 / 5 FirstFirst ... 2345

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết