Trang 1 / 3 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 30
    Like
    0

Ở Tân Phú có trường cấp 3 tư thục nào chất lượng?

Mình có đứa em ở quê năm sau thi vào cấp 3. Má nó gửi gắm mình tìm trường cũng như dìu dắt em nó mà cấp 3 mình lại không học ở đây. Các bạn có biết khu Tân Phú có trường cấp 3 nào có môi trường đào tạo cũng như sinh hoạt được chất lượng không thì share cho mình với
    Quote Quote

Like
    0
    Không ai giúp mình à :-ss. Yêu cầu của mình cũng đơn giản thôi mà :'(. Chỉ cần trường có học sinh ngoan ngoãn, không đua đòi với chất lượng dạy học ổn ổn là OK mà.

Like
    0
    Có hậu tạ gì không bác chủ =)). Nói rõ ra chứ, năm sau thằng hai nhà em cũng lên cấp 3, đang phân vân chọn trường nào cho nó ngoan ngoan một chút mà cũng khó khăn phết nhỉ.

Like
    0
    Hậu tạ nhỏ đó luôn. Nhỏ nó xinh nhất xóm đó :v.
    Thế thì thằng hai nhà bác là cùng tuổi nhỏ ấy rồi. Má nó muốn nó cày tốt tiếng Anh một chút, sau này tốt nghiệp cấp 3 xong còn đi du học nữa.bác ạ. Biết đâu sau bác với em thành thông gia

Like
    2,418
    Trên đường Nguyễn Thái Bình, gần TT triển lãm Hoàng Văn Thụ, trường Nguyễn Khuyến hay Nguyễn Thái Bình thì phải, cũng khó vô và khó trụ lắm à. Học dở là trường nó lót tay lá chuối nó đuổi ra đường á. Có nội trú luôn, học như tù.
    Đường dài ngút ngàn chỉ một trận cười vang vang ....

Like
    0
    Thế hơi xa nhà em rồi bác ạ. Nhỏ ở nhà với em luôn mà.

Like
    0
    Nói đùa chứ ở Tân Thú cũng phải trên dưới 10 trường cấp 3, gồm cả công lập và dân lập. Công lập thì khó vào hơn với cả chất lượng trang thiết bị không được khang trang bằng mấy trường dân lập mới thành lập vài năm trở lại đây. Được đầu tư quy mô nên vật chất khang trang lắm đó. Điền hình ở Tân Sơn Nhì có THPT Thành Nhân, dạo gần đây rất hay có tiếng tốt. Bạn thử tham khảo xem sao.

Like
    0
    Thành Nhân thì nhà mình ở ngay bên cạnh luôn, đi bộ được. Nhà mình ở Tân Sơn Nhì mà

Like
    0
    Nói chung mình cũng có em, nên hay đi lân la tìm hiểu. Em bác học ban gì nhỉ?

Like
    0
    Em mình học ban A, hầy, nhưng lực học cũng chỉ tầm tầm thôi chứ không bật hẳn lên đâu.

Trang 1 / 3 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết