Trang 1 / 5 1234 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 49
    Like
    0

xin hỏi về cách dài đặt avid liquid v7

em có tải được LE 7 về ( gồm cả *****)
    1.First run echos-regal7.exe
    2.Install the cracked plugins in *****/plugins folder
    3.Install Avid Liquid 7
    4.Install SP1 in ***** folder(liquidSP1.Setup.exe)
    5.Restart you system
    6.Enjoy one of the best video software I've ever seen
    trong file hướng dẫn nói chạy file echos-regal7 trước sau đó mới tiến hành cài đặt ..nhưng khi chạy file echos-regal7.exe thì bị báo lỗi tập tin
    Extracting file failed. It is most likely caused by low memory(low disk space for swapping file)or corrupted cabinet file
    ..vậy anh ( chị ) nào biết cách ***** LE 7 xin chỉ giùm em ...em xin chân thành cảm ơn . xin nhắn PM cho em hay gửi vô Email cũng được
    maiyeuem@hanmail.net
    Quote Quote

Like
    0
    Tốt nhất bạn ra hàng đĩa làm cái đĩa cài khác có đủ **** ròi về cài lại. Chúc thành công.

Like
    0
    Tốt nhất bạn ra hàng đĩa làm cái đĩa cài khác có đủ **** ròi về cài lại. Chúc thành công.
    nếu ở VN thì bỏ mấy chục K là có ngay ...nhưng khổ nỗi em ở nước ngoài . .( ở đây đâu có bán như VN đâu ) ..hì hục down = torrent mất 3 ngày trời .khi cài đặt lại bị như thế ngày ..hic hic

Like
    18
    Extracting file failed. It is most likely caused by low memory(low disk space for swapping file)or corrupted cabinet file

Tức là khi gỡ nén file này bị lỗi - bác kiểm tra lại xem , còn ko thì tìm cái torrent khác để down - mà trên trang của avid họ cho down bản 7.2 đó, bạn vô đó down rồi kiếm số ***X là cài được .

Like
    0
    Tức là khi gỡ nén file này bị lỗi
    em giải nén lại bao nhiêu lần rùi vẫn như vậy ( dùng winrar ..alzip ..Iso ....v.v =>vẫn báo lỗi )
    mà trên trang của avid họ cho down bản 7.2 đó, bạn vô đó down rồi kiếm số ***X là cài được .
    kiếm ***x khó quá bác ạ ..mấy hôm trước cũng thử bằng cách này ..kiếm được toàn ***x ko work ...

Like
    0
    Mua đĩa Avid Liquid ở HN thì mua ở đâu hở các bác

Like
    1
    Mua đĩa Avid Liquid ở HN thì mua ở đâu hở các bác
    Ly Nam De street 50 char...

Like
    0
    Theo bản hướng dẫn cài đặt trên thì như Sau:
    Đầu tiên bạn cần cài bản mở khóa (nstall the cracked plugins in )Pulgin vào trong PC trước
    tiến hành cài Avid Liquid 7.tiếp theo là cài Updata SP1
    khởi động lại .Dùng
    bá cáo với bác VTABC là ở trên người ta hỏi vấn đề là :
    nhưng khi chạy file echos-regal7.exe thì bị báo lỗi
    Code:
    @paksunyong
    tớ cũng bị như cậu ...mãi ko cài dặt được ..tức mình dùng thang LE 6

Like
    0
    bá cáo với bác VTABC là ở trên người ta hỏi vấn đề là :
    nhưng khi chạy file echos-regal7.exe thì bị báo lỗi
    Thường thì các hồ sơ đã đăng kí sau khi thiết đặt lằm tại các vị trí mà win cho là thuộc về bí mật hệ thống .Vùng fai ẩn .Những khi không cài được báo lỗi có thể do chạy không thuộc quyền Admin hay trong máy cài hệ thống diệt virut khống chế cài vào hệ thống.
    thử chạy F8 safe rồi cài hay thử vô hiệu các chức năng bảo vệ rồi cài .Nhiều khi các bạn cần xem phiên bản có phù hợp với Win đang chạy không ? vídu Win XP_SP2 thay vì đang dùng SP1.Máy đang dùng các trình Icon HDD cũng gây hiện tượng.Nhiều chương trình chưa chạy với Vista.Những vấn dề cài đôi khi bộ cài cần phải được giải nén và để trên màn hình mới cho cài.Lí do là người thiết tạo đã tạo theo đường dẫn như vậy.Chúng ta phải thử thôi .Cuối cùng là bản đó thuộc lí lich không rõ ràng .........

Like
    0
    Quote Được gửi bởi paksunyong View Post
    em có tải được LE 7 về ( gồm cả *****)
    trong file hướng dẫn nói chạy file echos-regal7 trước sau đó mới tiến hành cài đặt ..nhưng khi chạy file echos-regal7.exe thì bị báo lỗi tập tin

..vậy anh ( chị ) nào biết cách ***** LE 7 xin chỉ giùm em ...em xin chân thành cảm ơn . xin nhắn PM cho em hay gửi vô Email cũng được
    maiyeuem@hanmail.net
    Chắc chắn là file nén có vấn đề rồi,do cách bảo quản đĩa của bạn hoặc do bọn cửa hàng giữ đĩa không cẩn thận nên hay bị xước lắm. Mà chủ yếu bọn nó bán toàn đĩa đểu nên mới bị thế, chỉ cần xước 1 tí thôi là toi roài. Mà bạn thử xem bộ nhớ máy của bạn có ngon không???? Nhiều khi do bạn chạy nhiều chương trình quá nên không còn đủ cho install nữa (lỗi này hiếm nhưng không fải là không có)!

Trang 1 / 5 1234 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết