Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3
    Like
    7

Chia sẻ theme wordpress Royal v1.7.1

1. Tổng quan về theme wordpress Royal.
    Royal là một theme wordpress chuyên nghiệp, dễ sử dụng. Thiết kế sáng tạo cho một ý tưởng chung về một trang web làm cho các chi tiết đó sẽ làm cho trang web của bạn nổi bật trong đám đông. Mẫu này có thể được sử dụng cho bất kỳ loại trang web giống như kinh doanh, công ty, danh mục đầu tư, trang web xây dựng điện thoại di động, blog, cá nhân, hình ảnh hoặc thư viện hình ảnh, bộ sưu tập video…

2. Một số đặc tính của theme wordpress Royal.
    Bạn sẽ tìm thấy tất cả các yếu tố chi phí có một theme: Cách mạng Slideshow, trang Builder, Megamenu, shortcodes và widget. Tất cả tiêu chuẩn và kinh doanh các tính năng tuyệt vời có thể được sử dụng bất cứ nơi nào trên trang web của bạn. Các yếu tố được tất cả các tùy chỉnh và đã sẵn sàng để tăng cường WP của bạn.

Theme wordpress là hoàn toàn đáp ứng. Tất cả bố cục trang làm việc hoàn hảo trên tất cả các thiết bị, từ màn hình lớn để điện thoại thông minh của. Mặt khác, bạn sẽ nhận được các theme tuyệt vời cho cửa hàng của bạn. Không cần phải giải thích như thế nào dễ dàng và nhanh chóng là để thiết lập website thương mại điện tử mới của bạn với Royal này.

Với tính năng cài đặt của Royal bạn có thể làm cho trang web của bạn một cách chính xác như bản demo trong vòng 10 phút.
    Demo và Download tại đây:
    danhbagiaodien,com
    Quote Quote

Like
    3
    Link download đâu bác, thấy có chữ "tại đây" mà không thấy link đâu
    ... yêu màu tím ...

Like
    7
    mình chưa up được link
    bạn vào danhbagiaodien(chấm)com nhé

Bookmarks