Trang 13 / 13 FirstFirst ... 810111213
Hiển thị kết quả từ 121 đến 125 / 125
    Like
    1
    hài thật, nó gom tiền người xem quảng cáo đầy túi đấy

Like
    0
    nhầm đấy bác ạ, ai chơi đc content, có hệ thống ngon thì chơi đến lúc nào youtube chết thì ms hết ăn bạn nha

Like
    2
    Giờ thì Youtube thế luôn mấy cái TV, đài truyền hình giờ không bu vào YT thì chỉ có ngáp ruồi.

Sau khi nuôi mập thì nay nó đã đổ thịt quảng cáo từ Adsense qua, 55% chứ ít ỏi gì.

Like
    0
    Em vừa đọc được bài báo trên vnexpress là Dân Mỹ không còn 'mê' Apple, Google, hay đấy, chuyến này google cập nhật nhiều thuật toán mới để cho anh em làm seo, làm tmđt tèo hết thì họ cũng chẳng còn người dùng.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi abcxyz77 View Post
    Câu cuối có nói lý do đó, adsense trên web nó dựa vào cookie khi search google của khách để đưa quảng cáo, vd khách search mua đt giá rẻ thì quảng cáo phải đưa ra là đt giá hấp dẫn. Hiện tại youtube chưa lấy được cookie này nên quảng cáo target thấp, nếu được như adsense web thì giá quảng cáo youtube sẽ tăng anh em youtuber sẽ ăn được nhiều hơn
    e thắc mắc: youtube cũng là của thằng gg, về mặt kĩ thuật thì chả có lý gì mà lại ko móc nối với nhau đc, e nghĩ quảng cáo ở youtube có nhiều hay ko là do khi set quảng cáo, mấy ông chạy ads ko chọn youtube vì nó hơi tạp nham rồi nên mới thé chứ?
    fb bây giờ đầy video giải trí, youtube thì vốn rất nhiều video nhưng người dùng kiếm tiền nhiều - reup video đặt tiêu đề tạp nham đánh lừa người xem... :v

Trang 13 / 13 FirstFirst ... 810111213

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết