Trang 7 / 8 FirstFirst ... 245678 LastLast
Hiển thị kết quả từ 61 đến 70 / 72
    Like
    13
    Quote Được gửi bởi massage sai gon View Post
    tôi đang nói lấy cách lấy lại email khi đã bị đổi tất cả thông tin, pass, kể cả bật xác mình 2 lớp bằng điện thoại. Ko liên quan GÀ
    Cái đó chỉ có điền recovery form và cung cấp thông tin chứ còn cách nào nữa. Nếu mới bán thì dễ chứ để chủ mới dùng thời gian dài thì khả năng quá thấp. Các thông tin cần như: ngày tạo acc, các dịch vụ đã đăng ký và ngày tạo, pass gần nhất, 5 contacts hay liên lạc... vá tỷ lệ thì hên xui như số lượng thông tin cung cấp dc.

Like
    215
    Quote Được gửi bởi ga_ View Post
    Cái đó chỉ có điền recovery form và cung cấp thông tin chứ còn cách nào nữa. Nếu mới bán thì dễ chứ để chủ mới dùng thời gian dài thì khả năng quá thấp. Các thông tin cần như: ngày tạo acc, các dịch vụ đã đăng ký và ngày tạo, pass gần nhất, 5 contacts hay liên lạc... vá tỷ lệ thì hên xui như số lượng thông tin cung cấp dc.
    không cần mấy thứ linh tinh đó đâu. để tối rãnh tôi viết cách lấy cho mọi người biết.
    Mua "Vé Massage" tặng "Bao Lâu Ra ".

Like
    13
    Quote Được gửi bởi massage sai gon View Post
    không cần mấy thứ linh tinh đó đâu. để tối rãnh tôi viết cách lấy cho mọi người biết.
    ok vậy bác post nhé. đợi bài của bác để bảo vệ mấy cái acc còm của em. thanks

Like
    27
    Quote Được gửi bởi kenvintrandb View Post
    đã mua gà thì fai chuyên gà sang mail mới của mình r xóa hết các mail kìa đi chứ sao lại bất cẩn thế
    mail mới thì nó có thay đổi cho mình luôn hay phải đợi mấy ngày vậy?
    Cuộc sống tươi đẹp.

Like
    0
    23 AL - Táo GA .

Like
    1
    đọc đến đây thì check thử cái xưởng cơ khí to đùng đó ra sao mà không chech được
    diendanseovip. com

Like
    0
    Lỗi do thằng thớt nhiều, không có kiến thức về GA thì đừng có mua, giọng điệu cũng láo láo thấy ghét, theo dõi topic này cũng lâu mà ko comment giờ có người moi lên comment luôn. Kém là kém người ta có quyền lách luật, xã hội có người tốt và người xấu, và ranh giới giữa 2 loại này mong manh lắm. Thớt nên âm thầm mà tìm cách khác xử cứ lu loa làm gì. Lúc đầu sợ bi lấy lại thì đừng có mua hoặc là năn nỉ người bán" anh ơi em mua của anh anh đừng restore tài khoản anh nhé!" nực cười!
    Cần mua tài khoản GA Content Inbox

8. Thành viên Like bài viết này:

Like
    203
    Mấy thánh đào mộ ghê quá..
    Bán domain Adsense.com.vn

Like
    28
    Thớt ăn nói ko hay lắm nhưng thằng bán bố láo thì thuê người xử nó. Cho nó bài học làm kinh doanh mà lừa lọc thế thì đ** ra làm sao rồi
    Không phải giám đốc

Like
    0

Buồn quá đi ! ác

Đã nghỉ chơi tất cả các trò trên mạng mấy năm nay rồi.
    Do đang kiếm ít tài liệu lên google lướt mấy cái thấy có cái hay hay bên DDTH nên ghé vào thăm lại xiu cũng là đọc tài liệu tham khảo.
    Sau khi đọc xong thì ra forum xem dạo này có gì hay không thì là cái Topic này đập ngay vào mắt thế là vào xem.

Không ngờ giờ vẫn còn nhiều chú chơi ghê nhỉ. Cái vấn đề là chơi ghê tức chơi giỏi. mà chơi giỏi là kiếm tiền từ GA giỏi. Thế nhưng mình vẫn thấy hơi lạ với những thanh niên này? Mình không bình luận ai đúng ai sai. Cái mình muốn nói đến là chơi hay vậy mà có cái tài khoản Adsense cũng phải đi mua thì chơi cái gì đây?

Ngày mình nhớ rất rõ lúc đăng ký của mình chỉ qua mấy bước rất đơn giản là đã xong.
    Tài khoản mình tạo từ 2007 đến tận bây giờ vẫn còn mà không bị GA làm gì cả. mình chơi được 1 năm thì nghỉ vì tư tưởng là nghịch chứ không đầu tư thời gian và công sức ở đó.

Check IN Mình cũng từng được nhận rồi và số còn lại cũng kha khá đến giờ vẫn còn.
    Chẳng biết là chanh dành cái gì không biết? ai thích mình cho luôn chứ chẳng hiều sao vẫn có mấy người thích chơi mà phải bỏ tiền ra mua cũng thấy lạ.

i chấm imgur chấm canh/
    mQKLx4P (chấm)
    j
    p
    g

Chưa đủ post để post ảnh cho bạn xem. copy gép lại xem thích cho ai cần.

Trang 7 / 8 FirstFirst ... 245678 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết