Trang 8 / 8 FirstFirst ... 35678
Hiển thị kết quả từ 71 đến 72 / 72
    Like
    17
    Quote Được gửi bởi tokin View Post
    Đã nghỉ chơi tất cả các trò trên mạng mấy năm nay rồi.
    Do đang kiếm ít tài liệu lên google lướt mấy cái thấy có cái hay hay bên DDTH nên ghé vào thăm lại xiu cũng là đọc tài liệu tham khảo.
    Sau khi đọc xong thì ra forum xem dạo này có gì hay không thì là cái Topic này đập ngay vào mắt thế là vào xem.

Không ngờ giờ vẫn còn nhiều chú chơi ghê nhỉ. Cái vấn đề là chơi ghê tức chơi giỏi. mà chơi giỏi là kiếm tiền từ GA giỏi. Thế nhưng mình vẫn thấy hơi lạ với những thanh niên này? Mình không bình luận ai đúng ai sai. Cái mình muốn nói đến là chơi hay vậy mà có cái tài khoản Adsense cũng phải đi mua thì chơi cái gì đây?

Ngày mình nhớ rất rõ lúc đăng ký của mình chỉ qua mấy bước rất đơn giản là đã xong.
    Tài khoản mình tạo từ 2007 đến tận bây giờ vẫn còn mà không bị GA làm gì cả. mình chơi được 1 năm thì nghỉ vì tư tưởng là nghịch chứ không đầu tư thời gian và công sức ở đó.

Check IN Mình cũng từng được nhận rồi và số còn lại cũng kha khá đến giờ vẫn còn.
    Chẳng biết là chanh dành cái gì không biết? ai thích mình cho luôn chứ chẳng hiều sao vẫn có mấy người thích chơi mà phải bỏ tiền ra mua cũng thấy lạ.

i chấm imgur chấm canh/
    mQKLx4P (chấm)
    j
    p
    g

Chưa đủ post để post ảnh cho bạn xem. copy gép lại xem thích cho ai cần.
    up hình hộ bác

bác cho em đi
    nhận rip theme wp

Like
    203
    Lại sắp có bão rồi, em lượn đây
    Bán domain Adsense.com.vn

Trang 8 / 8 FirstFirst ... 35678

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết