Trang 5 / 5 FirstFirst ... 2345
Hiển thị kết quả từ 41 đến 43 / 43
    Like
    0
    Em vừa mới đăng ký cho bé của em học ở IEG nè, địa chỉ chính ở 503 Sư Vạn Hạnh, Q.10 đó mọi người. Có khóa dạy tiếng Anh cho trẻ em từ 5 đến 14 tuổi, vừa học với giáo viên nước ngoài vừa học với giáo viên bản xứ. Học phí tầm dưới 3 triệu/khóa. Mặc dù mới đăng ký nhưng được tham khảo qua giáo trình và được tư vấn rất kỹ về khóa học, mình thấy rất ưng ý. Hy vọng là cháu nhà em thích thú và học có tiến bộ ^__^

Like
    0
    Các mẹ giờ cho bé làm quen với ngôn ngữ anh văn ngay từ bây giờ là được rùi, vì em bé rất dễ học chứ để lớn thì khó học lắm như tụi mình bây giờ học vài mà hok thuộc , học thì tìm trung tâm anh ngữ cho bé làm quen với môi trường đó luôn ah.

Like
    0
    Chị nên cho pé tham gia học dần là vừa, vì lức tuổi này các pé tiếp thu rất dễ. Mau chóng nắm bắt được bài nữa. Mình thấy bên ngoại ngữ IEG cháu mình học, luôn cho các pé vừa học vừa chơi, như vậy các pé không chán lại thích thú học nhiều hơn ak. Nghe nói học phí bên đó giá cũng mềm nữa, còn có chương trình gì dành cho mấy pé thiếu nhi nữa đó. Chị đến đó coi thử sao nhé.

Trang 5 / 5 FirstFirst ... 2345

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết