Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 15 / 15
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi baby60s View Post
    aptech thì bạn mình học nói giỏi sẵn rồi nên ra trường là có cty hốt ngay,
    Cty nào hốt chắc cty bảo vệ phải ko???
    Tham khảo clip phóng sự điều tra của ANTV đi bạn:
    https://www.youtube.com/watch?v=O8cn2WWN5rQ&app=desktop

Like
    0
    Đúng là cái chi nhánh này biến mất không có lý do thật, cơ mà mình thấy các chi nhánh Aptech ở HN, TPHCM vẫn theo học ầm ầm mà, số sinh viên ra trường nhận chứng nhận cũng không phải là ít đâu. Học CNTT, kỹ thuật đồ họa gì thì cũng nên học thêm ở mấy cái trung tâm này để có kinh nghiệm thực hành. Bh học đại học FPT thì bạn được đào tạo chuyên sâu hơn về cả mảng lý thuyết lẫn thực hành.

Like
    7
    Hầu hết mọi người đều chỉ học 1 trường CNTT nào đó => khi so sánh với trường khác không khách quan.

CNTT có đặc thù, bằng cấp thường không quan trọng lắm. Mình có vài người bạn học dở dang rồi bỏ (tức là không có bằng cấp gì cả), khi ứng tuyển, hầu hết nhà tuyển dụng đối xử bình đẳng với người có bằng, không thiên vị có hay không (hoặc bằng cấp trường nào)

Cho nên tất cả là ở bạn - đi học chẳng qua là lấy môi trường rèn luyện thôi, không hơn!

Good luck
    kilopad DOT com

Like
    12
    1 phiếu cho trường đại học khoa học tự nhiên tphcm nhé nếu bạn thích lập trình phần mềm
    ngoisaoso . net - Hosting giá rẻ cho mọi người

Like
    0
    Quote Được gửi bởi delacroix1505 View Post
    Đúng là cái chi nhánh này biến mất không có lý do thật, cơ mà mình thấy các chi nhánh Aptech ở HN, TPHCM vẫn theo học ầm ầm mà.
    Ở ngoài HN thì mình ko biết chứ ở TPHCM và các tĩnh phía nam cở sở Aptech đóng cửa gần hết rùi bạn ơi. FPT Aptech cách đây 6 năm có 5-6 chi nhánh ở TPHCM nhưng bây giờ đóng cửa hết rồi chỉ còn lại FAT2 ở CMT8 thôi a`h. Còn những trung tâm Aptech như Hùng Vương Aptech, LT Aptech, Thăng Long Aptech, Anti Aptech... đóng cửa hết rồi còn những trung tâm ở Đồng Nai, Bình Dương, Cần Thơ đóng cửa mấy năm nay rồi.

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết