Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7
    Like
    0

Du học Nhật Bản – Đường đến tương lai

, Du học Nhật Bản – Đường đến tương lai
    Trong những năm gần đây, Việt Nam đã chú trọng hơn trong vấn đề giáo dục. Cùng với những đầu tư giáo dục trong nước, chúng ta cũng có những chính sách hợp tác giáo dục với các nước có nền giáo dục tốt như Mỹ, Anh , Úc, Pháp,… và đặc biệt là Nhật Bản. Nhằm khuyến khích sinh viên tu nghiệp tại Nhật Bản nên những thủ tục pháp lý du học Nhật Bản được giái quyết khá dễ dàng và nhanh chóng. Thêm vào đó các chương trình giáo dục du học cũng rất đa dạng và phong phú nhằm tạo điều kiện cho nhiều đối tượng khác nhau có cơ hội tiếp xúc với nền giáo dục mới, nâng cao trình độ chuyên môn. Chương trình du học Nhật Bản đang được các bạn trẻ lựa chọn nhiều nhất là chương trình tu nghiệp tại Nhật. Ngoài ra còn có các chương trình du học tại chỗ hay đào tạo từ xa,…cho các bạn lựa chọn.
    Để biết thêm chi tiết về các chương trình học Nhật Bản , các bạn vui lòng truy cập website
    Đào vũ corp hân hạnh được phục vụ các bạn sinh viên.
    Quote Quote

Like
    0
    Không hẳn vậy đâu. sang nhật không đáp ứng được yêu cầu của họ thì khó sống lắm

Like
    15
    Có thằng bạn đang du học sinh bên Nhật. Thấy nó toàn là post ảnh đi ăn, đi chơi chả thấy gì liên quan đến công việc hay học. Chất ở bên đó chế độ cao hơn hay sao ấy
    Được sửa bởi tuine231 lúc 08:14 ngày 02-02-2015

Like
    52
    Nhật sang VN làm ăn ngày càng nhiều, chỉ sau Indo. Tương lai VN sẽ ngập tràn các cty Nhật. Giờ mình đang đầu tư cho con mình học tiếng Nhật. Tương lai chỉ có tiếng A và tiếng Nhật là đảm bảm tốt nhất cho nghề nghiệp.
    Ngân Kế (www.NganKe.com): Smart personal finance

Like
    0
    Thanks bạn đã chia sẽ.

Like
    1
    giờ đi học NB phát triển thật, đất nước con người văn minh, và còn đi làm thêm hưởng lương cao.

Like
    0
    NB thì nhất rồi, mỗi tội học tiếng khó. Bạn của mình đi sang đó từ lúc chưa biết gì, mà giờ có môi trường cũng nói tốt rồi, còn đc làm thêm nữa, cũng khá. ở VN khó quá, chắc cũng mún đi Nhật. hehe.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết