Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 31
    Like
    8
    Chủ thớt phải định hướng bán chắc cài gì thì mới có nền tảng để phta triển chứ

bác cần thiết kế website chuẩn SEO để cạnh tranh với đối thủ khác thì alo em

Bên em chuyên thiết kế website chuẩn SEO và quảng cáo lên top google

Bác alo em để tư vấn miễn phí, có hay không nên làm website, chiens lược kinh doanh hiệu quả, định hướng phát triển thương hiệu, và bán hàng online hiệu quả mà không tốn chi phí PR

Công ty cổ phần tích hợ Dịch Vụ Số
    Đc: P 802 Tòa nhà E 3ATrung Hòa, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
    Hotline: 0164.652.1348

Like
    2
    nghĩ vậy là không đúng rồi bác ơi. Bác cần sự khác biệt gì chứ. Mới cạnh tranh dc.
    Phần mềm quản lý bán hàng tốt nhất PLACEVIET MNG

Like
    0
    kinh doanh sản phẩm nào mới thực sự quan trọng à, cái này thực sự khó!

Like
    2
    bên mình đang có chương trình tặng miễn phí webiste cho khách hàng khi sử dụng phần mềm quản lý bán hàng PLACEVIET MNG. khách hàng của mình là shop thời trang, quán cafe, nhà hàng.
    Phần mềm quản lý bán hàng tốt nhất PLACEVIET MNG

Like
    0
    khó lắm, giờ tự tìm hiểu thoai
    chứ dễ người ta làm hết rồi, giờ làm chỉ hít khói thoai

Like
    1
    Ý tưởng đáng giá một cốc bia, quan trọng là người thực hiện cơ !

Like
    16
    Quote Được gửi bởi truongdinhnam View Post
    Giờ muốn có 1 website bán hàng online mà nghĩ đến cái gì cũng có người bán rồi. Mà nhiều website mạnh quá, ko đủ sức cạnh tranh được. Vậy theo các bác, giờ em nên bán sản phẩm/dịch vụ nào? hoặc có bác nào đang bán sản phẩm gì cho em bán cùng với ạ. Hợp tác để cùng phát triển.
    Bán sản phẩm nào không quan trọng bạn ơi. Cho dù bạn có bán cái nào đi chăng nữa thì cũng sẽ xuất hiện (không trước thì sau) một người bán sản phẩm giống bạn.
    Quan trọng bây giờ là các biện pháp marketing online hiệu quả, chất lượng sản phẩm tốt, dịch vụ khách hàng tốt và chỉ bán theo dòng sản phẩm riêng thì mới thu hút được nhiều khách hàng.
    Nếu tạo website thì bác tham khảo Bizweb.vn nhé, tạo web nhanh, rẻ mà có rất nhiều dịch vụ marketing online đi kèm

Like
    85
    Chủ thớt nên đi làm một thời gian đê! Muốn buôn bán mà chưa có ý tưởng thì đừng làm!

Like
    160
    Quote Được gửi bởi truongdinhnam View Post
    Giờ muốn có 1 website bán hàng online mà nghĩ đến cái gì cũng có người bán rồi. Mà nhiều website mạnh quá, ko đủ sức cạnh tranh được. Vậy theo các bác, giờ em nên bán sản phẩm/dịch vụ nào? hoặc có bác nào đang bán sản phẩm gì cho em bán cùng với ạ. Hợp tác để cùng phát triển.
    Bán xe hơi trực tuyết đi bác, ít người chơi
    www.VuaTenMien.Com, Mobi & Zalo:O9121Chín1357

Like
    0
    Có vẻ bạn yêu kinh doanh nhưng lại không biết bắt đâu từ đâu. Mình chỉ có lời khuyên như sau:

1)Chọn mảng kinh doanh: Cần phải có cái nhìn chung về thị trường, phân tích và điểm lại từng ngành, rồi tìm ra những ưu điểm, khuyến điểm của bạn tương ứng với từng mảng mà bạn muốn kinh doanh. Sau đó là chọn mảng nào phù hợp với ưu điểm và sở trường của bạn

2) Khởi sự rất cần tiết kiệm chi phí: bạn có thể vào site bizstore để tạo nhanh cho mình một website rồi triển khai đăng bán và quảng bá sản phẩm của bạn. Gần đây trong giới công nghệ và kinh doanh hay nói đến site này, nghe nói đâu là của IceLand đầu tư thì phải..

Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết