Trang 3 / 16 FirstFirst 1234568 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 153
    Like
    85
    Theo hình ảnh mà tớ thấy, chủ này đang bán toàn hàng Tàu mà. Thường buôn bán được mấy ai khoe đâu. Chúc chủ thớt thành công.

Like
    4
    Quote Được gửi bởi Khucxake View Post
    Theo hình ảnh mà tớ thấy, chủ này đang bán toàn hàng Tàu mà. Thường buôn bán được mấy ai khoe đâu. Chúc chủ thớt thành công.
    Hiện giờ mình vẫn phải bán khoảng 30% mặt hàng và 80% doanh số là hàng Tàu thôi bạn, mình buôn bán chưa phải là được, vì những đơn vị buôn bán được họ toàn bán hàng tàu rẻ tiền thôi. Được nhất bây giờ phải là mấy cái như đồng hồ fake, mỹ phẩm Fake nhưng mình không làm những cái đó.
    Cái tiêu đề của mình muốn đề cập ở đây là sự chia sẻ để các bạn có nếu đã quyết tâm thì cố mà làm TMĐT vì nó thực sự tiềm năng thôi

Tập trung tiết kiệm và kiểm soát tốt chi phí quảng cáo, vẫn có cửa để thành công đó là điều mình muốn chia sẻ
    Tủ nhựa đa năng giá cạnh tranh tại khogiatot

3. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    1
    Cảm ơn bạn đã chia sẻ. Giờ lên DDTH mấy ai chia sẻ đâu.
    Nhưng cứ có người chia sẻ là có người ngờ vực, nghi ngờ buồn cho các cộng đồng ở VN.
    Nhạc DJ hay

5. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    thương mại thường phát triển theo kiểu nào hả bác

Like
    85
    Quote Được gửi bởi cuoctinh2 View Post
    thương mại thường phát triển theo kiểu nào hả bác
    Hỏi kiểu này chưa phải là thương mại. Muốn biết thì phải bỏ thời gian và học phí.

8. Thành viên Like bài viết này:

Like
    85
    Quote Được gửi bởi khogiatot.vn View Post
    Hiện giờ mình vẫn phải bán khoảng 30% mặt hàng và 80% doanh số là hàng Tàu thôi bạn, mình buôn bán chưa phải là được, vì những đơn vị buôn bán được họ toàn bán hàng tàu rẻ tiền thôi. Được nhất bây giờ phải là mấy cái như đồng hồ fake, mỹ phẩm Fake nhưng mình không làm những cái đó.
    Cái tiêu đề của mình muốn đề cập ở đây là sự chia sẻ để các bạn có nếu đã quyết tâm thì cố mà làm TMĐT vì nó thực sự tiềm năng thôi

Tập trung tiết kiệm và kiểm soát tốt chi phí quảng cáo, vẫn có cửa để thành công đó là điều mình muốn chia sẻ
    Vâng, cảm ơn bạn đã chia sẻ. Chúc bạn thành công nhiều hơn nữa.

10. Thành viên Like bài viết này:

Like
    39
    ngoài lề tí nhưng website bạn vẫn chưa dc tối ưu SEO tốt lắm, và chưa thấy bạn đầu tư mục này vào kế hoạch của mình. Nếu bạn quan tâm đúng mức vấn đề SEO thì nó giúp tăng số rất tốt đó. Cần chia sẻ kinh nghiệm cứ pm mình skype: nguyendungbkc ( mình không phải kinh doanh SEO )

Like
    4
    Quote Được gửi bởi tragoplaptop.com View Post
    ngoài lề tí nhưng website bạn vẫn chưa dc tối ưu SEO tốt lắm, và chưa thấy bạn đầu tư mục này vào kế hoạch của mình. Nếu bạn quan tâm đúng mức vấn đề SEO thì nó giúp tăng số rất tốt đó. Cần chia sẻ kinh nghiệm cứ pm mình skype: nguyendungbkc ( mình không phải kinh doanh SEO )
    Có gì bạn cứ chia sẻ lên trên này cho bà con cùng tham khảo và học hỏi nhé, mình chờ bạn chia sẻ

13. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    một cách bạn quảng bá web của bạn. uk

15. Thành viên Like bài viết này:

Like
    4
    Quote Được gửi bởi nganphuong1989 View Post
    một cách bạn quảng bá web của bạn. uk
    Quảng cáo kiểu này rất mất công và không hiệu quả bạn ơi, web mình sau khi không tiếc tiền cống co Gúc và Phây (giờ đạt mốc 600K/ ngày) lượng IP vào hàng ngày cũng từ 3000 đến 5000 unique visitor trên ngày rồi. Bỏ công viết bài trên này cả tháng được vài người xem, comment lại càng ít.

17. 2 thành viên Like bài viết này:

Trang 3 / 16 FirstFirst 1234568 ... LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết