Trang 2 / 16 FirstFirst 123457 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 153
    Like
    0

v

Sao tỉ lệ convert đơn hàng của bác cao thế nhỉ? Trước mình có tham gia 1 website về bán sách , là Atlazbooks, mà tỉ lệ đơn hàng thấp hơn của bác nhiều. Có lẽ là do đặc thù sản phẩm

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    85
    Người miền Nam có câu: Nói vậy mà không phải vậy; thấy vậy mà không phải vậy. Các bác tin làm chi; hàng gia dụng, bán kiếm được cơm là mừng rồi.

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    12
    chỉ 2 tháng mà làm được như vậy, thực đáng cho em học hỏi. rất cảm ơn đã chia sẻ

Like
    4
    Quote Được gửi bởi Khucxake View Post
    Người miền Nam có câu: Nói vậy mà không phải vậy; thấy vậy mà không phải vậy. Các bác tin làm chi; hàng gia dụng, bán kiếm được cơm là mừng rồi.
    Mình mới làm chỉ có 3 mặt hàng phát sinh 80% doanh số thôi, mình muốn chia sẻ kinh nghiệm với mọi người thôi chứ mình bán được hàng bạn hay không cũng đâu có anh hưởng gì đến người khác bạn nhỉ?
    Quả thực buôn bán nó có ngày nọ ngày kia tháng đầu tiên của mình doanh số cao hơn hẳn tháng này nhưng chi phí quảng cáo tháng này ít đi có vẻ mọi người quan tâm đến noen rồi nên ít đi mua sắm.

Mỗi ngày giờ mình cũng được từ 3 đến 8 đơn hàng tháng trước mỗi ngày từ 8 đến 13 đơn
    Tủ nhựa đa năng giá cạnh tranh tại khogiatot

7. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    5
    Quote Được gửi bởi khogiatot.vn View Post
    Mình mới làm chỉ có 3 mặt hàng phát sinh 80% doanh số thôi, mình muốn chia sẻ kinh nghiệm với mọi người thôi chứ mình bán được hàng bạn hay không cũng đâu có anh hưởng gì đến người khác bạn nhỉ?
    Quả thực buôn bán nó có ngày nọ ngày kia tháng đầu tiên của mình doanh số cao hơn hẳn tháng này nhưng chi phí quảng cáo tháng này ít đi có vẻ mọi người quan tâm đến noen rồi nên ít đi mua sắm.

Mỗi ngày giờ mình cũng được từ 3 đến 8 đơn hàng tháng trước mỗi ngày từ 8 đến 13 đơn
    Bác sinh năm bao nhiêu mà giỏi vậy. cũng 2x rồi, mà lông bông, chả được 1 phần như bác
    Tìm căn hộ cho thuê hoặc các căn hộ quận 11

Like
    16
    Ship hàng đi tỉnh thì qua hình thức nào bác?

Mr.Đông- Công ty CPTM đầu tư công nghệ SPS (Website: SPS.VN)
    Like
    107
    Mình cũng đã và đang làm cho website của công ty mình( địa chỉ http://sps.vn) tuy nhiên cũng không phải dân chuyên nghiệp nên hiệu quả chưa cao lắm. Rất cảm ơn chủ thớt đã chia sẽ kinh nghiệm cho mình và mọi người được biết thêm. Trân trọng cảm ơn!
    SPS.VN - Yahoo/Skype: kaka1951989

11. Thành viên Like bài viết này:

Like
    4

Dichj vu ship

Quote Được gửi bởi kiemtienusd View Post
    Ship hàng đi tỉnh thì qua hình thức nào bác?
    Đi tỉnh nếu hàng bạn cồng kềnh bạn dùng ship chung, nếu hàng về tuyến huyện dùng vnpost, hàng gọn nhẹ và về các thành phố thì dùng giaohangnhanh bạn nhé. Quanh HN thì bạn vào Facebook tham gia các hội shipper là tiện nhất

13. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    6
    Trang web tối ưu thế nào mà mình vào thấy chậm (cáp quang Viettel). Có nhiều khi đơn hàng bị ảnh hưởng từ những điều nhỏ nhặt mà mình không để ý đấy. Bắt đầu khởi nghiệp vậy thì cũng ổn rồi, về lâu dài tạo đươc uy tín thì có nhiều đơn hàng thôi.

15. Thành viên Like bài viết này:

Like
    4

Cám ơn bạn

Quote Được gửi bởi D@nh View Post
    Trang web tối ưu thế nào mà mình vào thấy chậm (cáp quang Viettel). Có nhiều khi đơn hàng bị ảnh hưởng từ những điều nhỏ nhặt mà mình không để ý đấy. Bắt đầu khởi nghiệp vậy thì cũng ổn rồi, về lâu dài tạo đươc uy tín thì có nhiều đơn hàng thôi.
    Mình đang thử cap đồng ADSL của VNPT load trang mất khoảng 5 giây, nhưng mình cũng sẽ báo bên thiết kế web xem thế nào vì mấy site khác của họ như http://funnyland.vn load nhanh hơn web của mình mặc dù cùng hệ thống và web của họ nhiều sản phẩm hơn mình.

17. Thành viên Like bài viết này:

Trang 2 / 16 FirstFirst 123457 ... LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết