Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 19 / 19
    Like
    18
    Bạn cứ cho link đê mọi ng ở đây toàn nghệ sĩ cả chứ ko phải spammer đâu

Like
    50
    Tò mò quá. Không biết 4rum của bạn là gì nhỉ. Cam kết với bạn mình sẽ không spam đâu.

Like
    1
    mình thấy rất nhiều forum đặt đc adsen như voz, tinhte hay webtretho, lamchame

PR chỉ ra site đó có contents cao, truy cập lớn và có sự ổn định. toàn những điều google thích, tại sao lại ko liên quan nhỉ

thấy lạ thôi, cao nhân nào vào phán vài câu cho xôm tụ

Like
    26
    Quote Được gửi bởi sieuhoquanhung View Post
    mình thấy rất nhiều forum đặt đc adsen như voz, tinhte hay webtretho, lamchame

PR chỉ ra site đó có contents cao, truy cập lớn và có sự ổn định. toàn những điều google thích, tại sao lại ko liên quan nhỉ

thấy lạ thôi, cao nhân nào vào phán vài câu cho xôm tụ
    Mình chả hiểu, lần nào đăng ký cũng thông báo: Trang web không tuân thủ chính sách của google. Một số forum mình biết họ đặt được là do họ đăng ký bằng site khác sau đó chỉ đặt code quảng cáo vào forum thôi, chứ mình chưa thấy thằng nào đăng ký thẳng bằng forum được.
    Ps: Sorry anh em mình không đưa link được, lại ngồi xóa mỏi tay thì nhọc lắm.

Like
    1
    Chắc domain bác này bị ra đảo rồi, bác không share được thì anh em đâu cách nào tư vấn, bác tự xử lý đi nhé

Like
    0
    anh em chỉ tò mò là xem forum bác làm bên lĩnh vực gì mà có chỉ số pr cao thế thôi mà. Đâu có ý định spam hay gì đâu

Like
    26
    Quote Được gửi bởi trietnnm View Post
    Chắc domain bác này bị ra đảo rồi, bác không share được thì anh em đâu cách nào tư vấn, bác tự xử lý đi nhé
    Domain forum của mình chưa bao giờ đăng ký được adsense thì làm gì mà nó cho ra đảo. Nhưng mình cũng không có ý định đăng ký adsense cho forum nữa mà mình đăng ký adsense cho cái blog mình mới tạo cơ. Mà mình chỉ hỏi cách đặt backlink thế nào cho hiệu quả vì mình chưa đặt bao giờ. Ví dụ bao lâu sau khi post bài trên blog thì có thể chèn backlink vào forum, hay mỗi bài viết thì nên có mấy backlink, backlink dạng nào là tốt: chèn liên kết hay ghi rõ nguồn...

Quote Được gửi bởi locphatsim View Post
    anh em chỉ tò mò là xem forum bác làm bên lĩnh vực gì mà có chỉ số pr cao thế thôi mà. Đâu có ý định spam hay gì đâu
    Rất xin lỗi em vẫn không share được, em làm bên y tế thôi.

Like
    5
    Trả lời câu hỏi về cái blog của bạn. Thì thời gian đầu, mỗi ngày bạn viết 1-2 bài, sau khoảng 1 tháng thì bạn viết ít hơn dần đi. Sau đó, bạn check xem google đã index cái blog của bạn chưa, rồi sau đó bạn đặt link trên diễn đàn trỏ về blog. Nhớ là đặt từ từ thôi nhé
    Tìm căn hộ cho thuê hoặc các căn hộ quận 11

Like
    0
    Quote Được gửi bởi trojanhorse View Post
    Forum của mình chạy mấy năm rồi, nhưng nội quy của mình chặt lắm. Bất kỳ ai post link đều bị xoá bài và baned nick vĩnh viễn luôn, nên các bác đừng phí công vào spam làm gì.
    forum của bác là forum gì thế ạ?

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết