Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    4

Câu hỏi, cần giúp đỡ Network Youtube có cách tính tiền như GA

Các bác cho em hỏi có network nào có cách tính tiền như GA không ạ, có nghĩa là nó tính tổng thu nhập tất cả các kênh của mình và thống kê chung vào 1 mục hoặc bảng nào đó để mình dễ theo dõi thu nhập đó ạ.
    Các bác cho em hỏi luôn là e có 2 kênh A và B tham gia mạng Life và cùng chung tài khoản paypal thanh toán, Kênh A tháng 10 vừa rồi kiếm 10$, kênh B thì 8$. Vậy tháng này em sẽ nhận 80% của 18$ này hay sẽ phải chờ khi nào mỗi kênh đủ 12,5$ (mình nhận được 10$), thì mới nhận được thanh toán ạ. Mong các bác trả lời giúp em.
    Quote Quote

Like
    3
    Nó tỉnh tổng thì phải.

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    4
    Quote Được gửi bởi phamhuudu View Post
    Nó tỉnh tổng thì phải.
    Vậy là em được nhận 80% của 18$ tổng 2 kênh hả bác, vậy sao nó hok có phần nào tổng hợp để mình dễ theo dõi nhỉ, bác biết net nào mà nó tính tổng thu nhập như GA ko ạ?

Like
    843
    Quote Được gửi bởi gasg View Post
    Các bác cho em hỏi có network nào có cách tính tiền như GA không ạ, có nghĩa là nó tính tổng thu nhập tất cả các kênh của mình và thống kê chung vào 1 mục hoặc bảng nào đó để mình dễ theo dõi thu nhập đó ạ.
    Các bác cho em hỏi luôn là e có 2 kênh A và B tham gia mạng Life và cùng chung tài khoản paypal thanh toán, Kênh A tháng 10 vừa rồi kiếm 10$, kênh B thì 8$. Vậy tháng này em sẽ nhận 80% của 18$ này hay sẽ phải chờ khi nào mỗi kênh đủ 12,5$ (mình nhận được 10$), thì mới nhận được thanh toán ạ. Mong các bác trả lời giúp em.
    Quote Được gửi bởi phamhuudu View Post
    Nó tỉnh tổng thì phải.
    80% của mỗi kênh, cộng lại là ra của bạn nhé!

P/s: 2 bác này thức gì toàn 3,4h sáng không vậy?

Like
    4
    Quote Được gửi bởi trung__123 View Post
    80% của mỗi kênh, cộng lại là ra của bạn nhé!

P/s: 2 bác này thức gì toàn 3,4h sáng không vậy?
    Thức hóng pip với sẵn nghiên cứu mảng youtube luôn bác, trước giờ chơi web mà ko đủ sống. Bác biết net nào nó thống kê thu nhập cho mình xem không ạ, như thống kê trong Ga đó. nghe bảo quiz với cnation j đó có thống kê thì phải

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết