Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 15
    Like
    0

tư vấn chọn chuột dây usb

tình hình là máy em gặp trục trặc với cổng usb. được chuyên gia chuẩn đoán là :" yêú điện ở cổng usb, chỉ nhận thiết bị công suất thấp như usb, chuột thỉnh thoảng bị loạn, cắm điện thoại android chỉ nhận sạc pin, không nhận bộ nhớ.

mong mọi người tư vấn giúp em loại chuột nào công suất nho nhỏ chút chứ cứ dùng chuột không ổn định thế này khó chịu lắm các bác ạ !
    em đang dùng chuột mua ở của hàng sv 50-60k một cái. hơi to (optical mouse 3d-hàng made in china ý) có phải chuột nhỏ, chuột mini thì công suất cũng mini không ạ ?? mong các bác giúp đỡ nha! thanks nhìu!
    Quote Quote

Like
    1
    chuột to chuột nhỏ gì thì nó cũng một công suất àh bạn ơi , cổng USB có điện thế là 5V . Nếu nó bị sụt áp thì cũng đành bó tay , sao bạn ko chữa trị tận gốc , đi BH main hoặc thay main thôi
    Không có tiền mua Bút , nên chưa ký được

Like
    0

cam on anh

Quote Được gửi bởi RadianJP View Post
    chuột to chuột nhỏ gì thì nó cũng một công suất àh bạn ơi , cổng USB có điện thế là 5V . Nếu nó bị sụt áp thì cũng đành bó tay , sao bạn ko chữa trị tận gốc , đi BH main hoặc thay main thôi
    em cung lo ngai dieu nay. vi khong co dieu kien kinh te nen moi nghi ra giai phap tam thoi nhu the. em biet truoc sau gi cung phai thay main dieu khien usb ma!

Like
    65
    Quote Được gửi bởi wen2ri4 View Post
    em cung lo ngai dieu nay. vi khong co dieu kien kinh te nen moi nghi ra giai phap tam thoi nhu the. em biet truoc sau gi cung phai thay main dieu khien usb ma!
    Điều kiện gì thì điều kiện chứ. Bác cứ nghĩ cho kĩ không đến lúc tiền cá quá tiền cơm còn khổ nữa
    hosting miễn phí tại goodpromocode .com

Like
    3
    Trước giờ mình chưa thấy bệnh cổng usb bị yếu dẫn đến không nhận chuột. Bạn thử con chuột khác của bạn bè xem. Bạn tìm mua con chuột sứ mitsumi đó. giá vài chục k, mình toàn xài con đó cả mấy năm nay rồi

Like
    0
    Quote Được gửi bởi huyvuseoer View Post
    Trước giờ mình chưa thấy bệnh cổng usb bị yếu dẫn đến không nhận chuột. Bạn thử con chuột khác của bạn bè xem. Bạn tìm mua con chuột sứ mitsumi đó. giá vài chục k, mình toàn xài con đó cả mấy năm nay rồi
    minh bi may lam loan hong 1 chuot misumi 50k roi. minh cu nghi no bi hong chuot nen mua 1 con chuot khac nhu the. nao ngo no cung co dau hieu nhu the. nen moi chuan doan nhu the. may minh win 64 bit win 7. hay win 64 bit hay bi nhu the nhi??

Like
    2
    chuột dây bây giờ loại 2.1 có loại nào xịn không vậy????????
    Tình yêu cuộc đời!

Like
    0
    chuột dây usb mình thấy dùng chán lắm bác ạ dùng chuột quang còn hơn

Like
    3
    Theo mình thì chỉ có 2 dòng phù hợp với nguồn điện cung cấp yếu là mitsumi và logitech thôi bang mang máy theo lúc mua chuột mà test máy là tốt nhất .
    cuongk5c

Like
    0
    bạn cứ dùng chuột quang là thích nhất thật đó tin mình đi

Trang 1 / 2 12 LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết