Hiển thị kết quả từ 1 đến 8 / 8
    Like
    0

MegaVNN - Ai giống mình không ?

2 hôm nay rồi,chả hiểu sao mạng ADSL của mình chậm một cách kinh khủng,thậm chí có lúc tốc độ download chỉ đạt 2.9kb/s chậm còn hơn con rùa Dial Up.Gọi dt đến 18001260 thì được chỉ cho thay cái DNS khác nhưng cũng chẳng khá hơn.Nhấn vào post bài mới trong DDTH mà mất 70s nó mới ra cái form cho mình viết.Hic,thật bó tay.
    không hiểu là do máy hay do mạng,mấy ngày hôm nay ai bị tình trạng giống mình không ? (khu vực HN nhé)
    Quote Quote

Like
    0

Mình cũng vậy !

Mìn dùng MegaEASY, hôm qua cả ngày chỉ vào xem tin tuc các6m qua vào các trang đọc báo mà chỉ có 2-3kB/s thôi, châm quá đành đi ra tiệm net, dơn một lúc chủ tiệm bào là VNPT đang nâng cấp ! mình ở Bình dương

Like
    0
    Từ hôm qua đến nay của mình lại nhanh hơn trước mới lạ chứ.

Like
    2
    Mega VNN đang nâng cấp dịch vụ mạng mà,nhưng nói chung nó lởm quá,mình gọi thằng chuyên viên đến sửa modem(đồ khuyến mãi) mà thằng đó đến ngồi tán phét tẹo,bắt mình ký xong rồi chuồn,chẳng thèm sửa mới ức chứ

Like
    1

Tệ thật !

Quote Được gửi bởi maxobonmat View Post
    Mega VNN đang nâng cấp dịch vụ mạng mà,nhưng nói chung nó lởm quá,mình gọi thằng chuyên viên đến sửa modem(đồ khuyến mãi) mà thằng đó đến ngồi tán phét tẹo,bắt mình ký xong rồi chuồn,chẳng thèm sửa mới ức chứ
    bác biết thằng VNPT đó tên là gì ko ? biết cung cấp thông tin cho thằng VNPT biết mà kỹ luật nó

Like
    0
    các bác cứ chưởi hoài! tui thấy mấy bác chưởi FPT lai khen VNN đáo để luôn!!! vậy các bác có wa FPT ko?? tui giới thiệu cho!! hì hì hì

Like
    0

Tệ thật ! Làm thử nhé!

Chắc không có vấn đề gì đâu. Bạn hãy kiểm tra lại những đầu nối tiếp xúc nhất là các mối nối ngoài trời, nếu nó bị oxi hóa thì chắc bạn cũng phải biết làm gì. Bạn có thể tham khảo trong
    website: http://www.ptic.com.vn
    Chúc bạn thành công!

Like
    0
    Không đâu, thực sự thì mạng của vnpt dạo này rất kém, tui ở mãi hải phòng đây mới thấy sự khổ sở khi dùng mạng của mấy ông vnpt, rất độc quyền vì ở hp chỉ có mạng của vnpt còn viettel thì mới triển khai, lại không chú trọng mảng băng thông rộng, chỉ chú trọng mảng di động thôi (bạn tôi làm trong viettel bảo vậy). Hi vọng là fpt sớm phát triển ở dưới hp để tránh tình trạng như hiện nay.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết