Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    22

Samsung Galaxy Tab S T805 có gì hay?

Thực sự đây là một câu hỏi các bạn ạ? Hôm nay em họ mình có nhờ mua Samsung Galaxy Tab S T805 và sau một hồi tham khảo thì quyết định nhờ em trai đến Nhật Cường khuân một em về. Tối mình về nhà sau khi ngắm nghía dùng thử thì chao ôi, mình cảm thấy thất vọng lắm luôn. Dưới đây là một số đánh giá của cá nhân mình.

Thiết kế

Có thể nói là không tinh tế.Không hiểu sao hôm trước mình đọc ở đâu đó nói Samsung Galaxy Tab S là đối thủ nặng ký nhất của iPad lúc này. Sau khi ngắm nghía một lượt thì thấy nhận xét trên thật là nhảm nhí. Không những thế cầm không được chắc thay lắm nếu không muốn nói là cảm giác hơi ọp ẹp. Nó làm mình nhớ lại hồi mới ra trường mình đi cái Wave tầu quá. Khi viết đến đây mình đang tự nhủ, có lẽ mai phải xem lại thật kỹ tìm những điểm được của sản phẩm này mới được. Ít nhất thì cũng để an ủi cậu em họ phần nào chứ không bỏ ra 12880k ra mà toàn chê thì xót quá

Tính năng

Như mình đã nói ở trên, mình mới chỉ quan sát và vọc qua, chưa có thời gian để tìm hiểu hết các tính năng. Mã thực ra mình cũng không có ý định tìm hiểu vì vậy, có lẽ phần này sẽ để các bạn đã và đang sử dụng Samsung Galaxy Tab S T805 đánh giá sẽ tốt hơn.

Samsung Galaxy Tab S T805 sử dụng Android. Qua tìm hiểu thì mình thấy mọi người đánh giá Android có vẻ dễ sử dụng, dễ vọc hơn so với các sản phẩm khác như của Apple chẳng hạn. Và mình cũng hy vọng là như vậy. Nếu đúng thế thì có lẽ đây là điểm được của chiếc Samsung Galaxy Tab S T805 mà mình đang cầm trên tay này

Tuy nhiên với mình thì mình lại không thích dễ dàng như thế bằng chứng là hiện tại mình vẫn đang sử dụng điện thoại Blackberry và chiếc iPad 2. Sẽ là hơi quá khi mình nói Samsung Galaxy Tab S T805 không bằng iPad 2 mình đang sử dụng

Quote Quote

Like
    1
    sản phẩm mới năm 2014 đây ak! có số lượng không vậy? chưa đủ tiền.

Like
    1

Samsung Galaxy Tab S T805 có gì hay?

chắc fải rinh về một con quá!!!

Like
    0
    chả có gì hay ngoài giá cao
    Tin tuc Phunuviet

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết