Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 34
    Like
    42
    Các bác nên dùng tên miền quốc tế, ẩn thông tin và host nước ngoài thôi. Làm ăn giờ khó quá, một cổ mấy tròng.
    www.vtracking.vn - miễn phí lắp đặt.

Like
    12
    Hoang mang qua, đang tính làm trang tin điện tự, giờ thủ tục phải lập công ty đăng ký giấy phép ôi mệt quá trời
    WE ARE 301 VIP FAMILY

Like
    0

trang tin điện tử bị sờ gáy

tôi nghe mà hoang mang quá, hiện giờ tôi đang sở hữu trang: http://taiiwinmienphi.info/ kinh doanh một số game chỉ sợ bên cung cấp game có vấn đề gì đó

Like
    50
    Quote Được gửi bởi anhxuan911 View Post
    tôi nghe mà hoang mang quá, hiện giờ tôi đang sở hữu trang: http://taiiwinmienphi.info/ kinh doanh một số game chỉ sợ bên cung cấp game có vấn đề gì đó
    Trang chủ của bạn quảng cáo hình cô gái có 2 trái bưởi to. Không hoang mang mới lạ.

Like
    1
    Mình cũng có trang web đang lo sợ bị sờ gáy đây vì chuyện haivl bị đóng cửa mà một loạt các dịch vụ trên trang mình phải ngừng hoạt động, biết đâu một ngày đẹp trời nào đó lại bị "sờ" đến thì khổ

Like
    219
    Quote Được gửi bởi dungtiench View Post
    Hoang mang qua, đang tính làm trang tin điện tự, giờ thủ tục phải lập công ty đăng ký giấy phép ôi mệt quá trời
    Bác mua host + domain nước ngoài làm thoải mái thôi chứ có gì đâu đừng mua cái gì dính tới vn với lại hạn chế post *** và chính trị là dc !
    Tôi đang làm website https://truyencuoi69.com

Like
    211
    Ace chuẩn bị dời data sang nước ngoài đi là vừa. Domain .vn thì bỏ quách đi cho yên tâm
    Cần mua acc GA blogger, GA US, GA VN

Like
    5
    Lúc trước mình có data đặt tại Việt Nam, nhưng chính sách về quyền riêng tư tại các nhà cung cấp host Việt Nam ko có. Nói trắng ra là sợ chính quyền sờ gáy nên nhà cung cấp nào cũng chết nhát, nên mình move qua sing hết. Thà cho ngoại tệ tụi nước ngoài còn đỡ hơn là một ngày nào đó... chết bất đắc kỳ tử. Kinh nghiệm của mình là không tin bất cứ một thương gia Việt Nam nào cả. Vì với mình thương gia Việt Nam là "gian thương".

Xin lỗi MOD về bài post này hơi mang xu hướng đả kích. Nhưng sự thật là như vậy

9. Thành viên Like bài viết này:

Like
    24
    Quote Được gửi bởi joctvn View Post
    Nếu là trang bán hàng thì Bạn ko cần gì cả, chỉ đăng ký cái alf xong, Còn nếu là TMĐT thì phải có giấy phép thành lập bạn à, Nộp cho Bộ Công Thương bản sao có công chứng đàng hoàng chứ ko phải bản mềm bạn nhé
    Cảm ơn bạn đã cho mình biết thêm thông tin. Cho mình hỏi thêm chút, site của mình là http://nhietthanh.com, chuyên dịch vụ ship hàng Mỹ, ko biết là thuộc nhóm nào bạn nhỉ? Có phải thuộc dạng web bán hàng ko? Mà tên miền .com thì có sao ko bạn?

Cảm ơn bạn nhiều.
    NhietThanh,com - Ship hàng Mỹ uy tín, nhanh

Like
    23
    Đối với trang www[.]depplus[.]vn của công ty CP truyền thông K.I.B, qua kiểm tra Thanh tra Sở TT&TT Hà Nội đã phát hiện một số bài vi phạm đăng tải trên trang www[.]depplus[.]vn có sự chỉnh sửa các thông tin như: tiêu đề, thay đổi các hình ảnh minh họa so với bài viết gốc trên trang www[.]maskonline[.]vn. Thanh tra Sở TT&TT đã ban hành quyết định xử phạt vi phạm hành chính đối với công ty CP truyền thông K.I.B với hành vi: Đăng tải các bài viết trên trang www[.]depplus[.]vn nhưng không trích dẫn nguyên văn, chính xác nguồn tin, với mức tiền phạt là 15.000.000 đồng.
    Dụ này căng nha, anh em làm SEO mà đi copy bài thì thường chỉnh lại title tí, sửa nội dung tí, hay viết thêm vài nhận xét, quan điểm riêng của mình... để cho khỏi bị anh gồ cho là đi ăn cắp, được lòng anh gồ thì mích lòng anh Sở TT&TT, mà 2 anh này mích lòng anh nào cũng đói.
    Người nông dân phải làm sao đây?

Trang 2 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết