Trang 1 / 4 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 32
    Like
    4

MMAF - Chương trình rất hay cho anh em nào quan tâm Mobile Marketing

Mình mới biết được thông tin về chương trình này, nên share các anh em ai quan tâm thì có thể đăng ký tham gia. Có điều chi phí tham dự hơi chát, tuy nhiên tiền nào của đó, em tin nếu đã tham gia thì các anh em sẽ không có gì hối tiếc. Không những được giao lưu trò chuyện với các chuyên gia hàng đầu trong ngành mà còn có thêm nhiều ý tưởng để triển khai cho các chiến dịch mobile marketing sắp tới nữa.

Link đây, mời các anh em tham khảo nhé: mmaglobal .com/events/forums/vietnam2014
    Quote Quote

2. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    13
    mình cũng chả quan tâm. chủ yêu tìm website có view mobile cao là ok

Like
    4
    Quote Được gửi bởi hoangvn9x View Post
    mình cũng chả quan tâm. chủ yêu tìm website có view mobile cao là ok
    Cái này cho anh em nào chuyên về Digital hoặc Mobile. Nếu có định hướng đi theo ngành này thì nên tham gia, bởi biết đâu sau hôm ấy lại có những ý tưởng làm nên bước ngoặt

Like
    0
    Quote Được gửi bởi fabacohcm View Post
    Mình mới biết được thông tin về chương trình này, nên share các anh em ai quan tâm thì có thể đăng ký tham gia. Có điều chi phí tham dự hơi chát, tuy nhiên tiền nào của đó, em tin nếu đã tham gia thì các anh em sẽ không có gì hối tiếc. Không những được giao lưu trò chuyện với các chuyên gia hàng đầu trong ngành mà còn có thêm nhiều ý tưởng để triển khai cho các chiến dịch mobile marketing sắp tới nữa.

Link đây, mời các anh em tham khảo nhé: mmaglobal .com/events/forums/vietnam2014
    Có nghe nói đến chương trình này, rất chất lượng. Năm nay chủ đề là tái hình dung về lĩnh vực di động phải không bác?

6. Thành viên Like bài viết này:

Like
    4
    Quote Được gửi bởi kenny_chicken View Post
    Có nghe nói đến chương trình này, rất chất lượng. Năm nay chủ đề là tái hình dung về lĩnh vực di động phải không bác?
    đúng rồi bác, thông qua việc nhận định lại marketing với mobile và các nguồn thông tin từ các Thương hiệu (Brand) hàng đầu, MMA Forum sẽ cung cấp cho các marketer kiến thức để điều phối nguồn tài nguyên của công ty và xây dựng cơ sở hạ tầng thích hợp để tận dụng các kênh truyền thông di động hiệu quả nhất.

Ngoài ra, năm 2014 MMA Forum có rất nhiều hoạt động sáng tạo và hứa hẹn khơi nguồn cho sự sáng tạo các chiến dịch trên điện thoại di động thông qua việc lần đầu tiên tổ chức giải thưởng Smarties Việt Nam

Like
    0

Tham gia như thế nào?

Quote Được gửi bởi fabacohcm View Post

Giá hơi cao, mà ko biết là có thêm thông tin gì hay ko? Chủ post nói cũng ham, hình như toàn mấy group lớn ko nhỉ.

Like
    2

Tham gia Smarties thử xem

Nghe nói năm nay có cuộc thi Smarties, cuộc thi giành cho các đơn vị làm mobile marketing ấy. Có thể tham dự trên nhiều hạng mục nữa. Tham gia đi rồi giành vé tham dự hôm đó luôn. Biết đâu nhỉ.

Like
    0

Smarties 2014

Smarties này mới nè. Lần đầu tổ chức ở Việt Nam hả các pác.
    30/09 sắp hết hạn rồi. Ban sơ khảo và giám khảo toàn những Agency lớn tại Việt Nam không ta.
    Ủa mà MMAF có chú Trần Hoàng nè. Lúc trước có nghe chú này nói bên Vietnam Marcom. Hay lắm.

Like
    6
    Quote Được gửi bởi Zinniemy View Post
    Smarties này mới nè. Lần đầu tổ chức ở Việt Nam hả các pác.
    30/09 sắp hết hạn rồi. Ban sơ khảo và giám khảo toàn những Agency lớn tại Việt Nam không ta.
    Ủa mà MMAF có chú Trần Hoàng nè. Lúc trước có nghe chú này nói bên Vietnam Marcom. Hay lắm.
    Smarties lần đầu được tổ chức ở Việt Nam. mình thì chưa làm được case mobile nào ngon để mà dự thi cả cũng k có điều kiện để tham dự hội thảo, hy vọng bác nào đi quay lại về up lên youtube cho anh em hóng

Like
    7
    hihi, tốt nhất là thuê bên chuyên sms luôn bác ơi. làm linh tinh là bị nó phạt đấy

Trang 1 / 4 1234 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết