Trang 3 / 3 FirstFirst 123
Hiển thị kết quả từ 21 đến 26 / 26
    Like
    2
    Làm giàu lâu ài trên YTB thì phải tự làm ra sản phẩm như mấy Vlogger Việt ấy mới nhiều xèng. Copy của người khác trước sau cũng về La Mã.

Like
    18
    Quote Được gửi bởi hellotravelling View Post
    Làm giàu lâu ài trên YTB thì phải tự làm ra sản phẩm như mấy Vlogger Việt ấy mới nhiều xèng. Copy của người khác trước sau cũng về La Mã.
    Vlog Việt giờ hết thời rồi...
    Last edited by waz; 56 seconds ago

Like
    291
    Mình có cái clip up vớ vẩn từ hơn 1 năm trước, up lên cho vui thôi. Cũng quên lâu rồi (Mà mình ko chơi quảng cáo Youtube nhé)
    Cái hnay nhận đc email thế này:

Về tài khoản của bạn: *******

Cộng đồng YouTube đã gắn cờ một hoặc nhiều video của bạn là không phù hợp. Khi một video bị gắn cờ, video đó sẽ được Nhóm YouTube xem xét dựa trên Nguyên tắc cộng đồng của chúng tôi. Sau khi xem xét, chúng tôi xác định rằng nội dung của (các) video sau đây vi phạm các nguyên tắc này và chúng đã bị vô hiệu hóa:

"Dynamo-Walking on water-Màn biểu diễn đi trên mặt nước không tưởng.FLV" (http://youtu.be/qEfMEhekZN0)
    Tất cả mọi người đều ghét spam. Không được phép tạo mô tả, thẻ, tiêu đề hoặc hình thu nhỏ gây hiểu lầm để tăng lượt xem. Không được đăng một số lượng lớn nội dung không được nhắm mục tiêu, không được mong muốn hoặc lặp đi lặp lại, kể cả nhận xét và thông báo cá nhân.

Tài khoản của bạn đã nhận được một cảnh báo vi phạm Nguyên tắc cộng đồng, cảnh báo này sẽ hết hạn trong sáu tháng. Nếu tái diễn vi phạm, khả năng đăng nội dung lên YouTube của bạn có thể tạm thời bị vô hiệu hóa và/hoặc tài khoản của bạn sẽ bị chấm dứt vĩnh viễn.

Để biết thêm thông tin về Nguyên tắc cộng đồng của YouTube và cách nguyên tắc này được thi hành, vui lòng truy cập vào trung tâm trợ giúp.

Xin lưu ý rằng việc xóa video này sẽ không giải quyết được khiếu nại trên tài khoản của bạn. Để biết thêm thông tin về cách kháng cáo, vui lòng truy cập trang này trong trung tâm trợ giúp.

Trân trọng,

Nhóm YouTube
    Cần mua website hoặc blog tiếng Anh. Bán inbox nhé

Like
    4

Nói nhỏ nè !

Quote Được gửi bởi hellotravelling View Post
    Thánh đây phán như rồng

Like
    3
    Chuyến này mấy bác copy nội dung tivi mang qua youtube lên đường hết nhé. Chắc mấy bác công ty vs ban ngành nhận ra lợi thế lớn của youtube nên chơi đòn này đấy mà. Tội nhất chắc là mấy bác đăng phim lên, để coi mấy phim leech từ vivo sang có bị xóa trong thời gian tới không

Like
    8
    Quote Được gửi bởi iahleo View Post
    Thánh đây phán như rồng
    Ủa thế là sao hở bác, chả nhẽ người ta tự làm không tốt à ?

Trang 3 / 3 FirstFirst 123

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết