Trang 1 / 3 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 21
    Like
    0

Cần được giúp đỡ.

Mình muốn tìm một trung tâm học Tiếng Anh chất lượng, được tiếp xúc với người bản địa, giá cả mềm một chút tại e cũng đang là sinh viên. Mong được mọi người giúp đỡ nhiệt tình. Cám ơn mọi người nhiều!
    Quote Quote

Like
    0
    Bạn hãy đến trung tâm ngoại ngữ tin học TOME ở Thủ Đức đi, thầy cô dạy tốt lắm. Tôi cũng đang học ở đó nè. Tôi thấy trung tâm cũng đang có chương trình tặng học bổng trong tháng 9 này đấy.

Like
    0
    Ở HCM có khá nhiều trung tâm anh văn để bạn lựa chọn, mỗi trung tâm có một điểm mạnh riêng tùy vào nhu cầu của học viên. Riêng mình mình khá hài lòng với khóa học giao tiếp ở IEG 503 Sư Vạn Hạnh q10, giáo viên nước ngoài lẫn giáo viên Việt dạy, học phí khá mềm nên phù hợp với những bạn sinh viên. Bạn tốt nhất nên đến trung tâm tìm hiểu xem có phù hợp nhu cầu mình ko nhé.

Like
    0
    Theo mình thì bạn nên học AV giao tiếp bên trung tâm IEG nha, mình thấy học bện này giá ko cao mà hiệu quả vì môi trường học ở đây cũng năng động, thời gian học chủ yếu là người bản xứ luôn nên học giao tiếp sẽ khá tốt đó. Hồi đó mình cũng dở tiếng anh lắm mà nghe người bạn chỉ qua hoc bên này thử, đến bây giờ vẫn rất hài lòng đấy ^^

Like
    18
    Hi bạn !
    Bạn nên học tiếng anh giao tiếp với giáo viên bản ngữ ấy, học sẽ rất nhanh lên level, sửa được những lỗi căn bản mà người Việt thường mắc phải khi giao tiếp tiếng Anh, nói theo phong cách của người bản ngữ sẽ thú vị lắm !
    Mình có tham gia 1 khóa học tiếng anh giao tiếp của ILI, học toàn giáo viên nước ngoài, sau 4 tháng trình độ giao tiếp tiếng Anh của mình tiến bộ rõ rệt luôn ak!

6. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    0

học tin học và tiếng anh ở thủ đức

Mình thì nghe đâu ở Thủ Đức thì có Ngoại Ngữ Tin Học TOMe mới mở, dạy ok lắm, có nhiều chương trình ưu đãi khoá học hấp dẫn nữa, ai k biết thì cứ lên mạng search là biết ah. Ngoài ra còn có chương trình học thử nữa ah chứ
    ai quan tâm thì cứ đến để đc nhận xuất học bổng đang có nhé
    chúc may mắn và thành công

Like
    3
    Mình thấy ILI học được lắm, giáo viên ILI toàn là người bản xứ, mà học phí cũng không cao lắm, giáo viên nhiệt tình, có kinh nghiệm giảng dạy.

9. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Bạn muốn giao tiếp tốt tiếng anh thì một phần cần sự cố gắng của bản thân mình, nhưng có sự giúp đỡ của các giáo viên tại trung tâm anh ngữ thì càng tốt. Bởi lẽ mình tự học sẽ có nhiều điều thắc mắc, nên giáo viên là người giải đáp tốt nhất. Mình thấy có trung tâm bên IEG bên Q.10, giáo viên vui vẻ - hòa đồng, hỏi bài dễ lắm. Bạn có thể đến hỏi thăm để có thể giải đáp những thắc mắc của bạn tốt hơn. Chúc bạn học tốt nha!

Like
    17
    Công nhận học viên ILI khoá nào cũng đông hết nhỏ bạn mình nó test trễ đăng kí đầy lớp mất phải đợi khoá này nè. Bên này lớp giới hạn 15 ak, nên đủ là mình phải đợi khoá...Mà thầy cô giáo bên này ai cũng xin hết trơn ak, iu iu cô giáo lớp mình ghê lớp mình bọn con trai đứa nào cũng thích cô hết.

12. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Mình đang học ở IEG . Trung tâm này rất tôt bạn à, với mô hình học ít người để mang lại hiệu quả bạn à. Tương tác thầy trò cao hơn, được nói nhiều hơn mà bạn. Thầy cô giáo ở đây đều là người rất có kinh nghiệm sư phạm , đặc biệt là luyện IELTS Mình sai chỗ nào là được sửa chỗ đó. Mình đã tiến bộ rất nhiều từ khi học ở đây, tài liệu giảng dạy thì mình thấy rất đa dạng và hay, mà mình nghe nói ở đó có nhiều khóa hoc khác nữa đấy. Bạn cần thì cứ qua đó hỏi nha.

Trang 1 / 3 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết